| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕಗಳ TN ಕುಟುಂಬವು ಅನಲಾಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಖರವಾದ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಜನರೇಟರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತಡೆರಹಿತ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಫ್ಲೋಟ್ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ಇದು ನಿರಂತರ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಅಳತೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸಂವೇದಕವು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸಮಗ್ರತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅಡಚಣೆಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಐಚ್ಛಿಕ ಗಾಳಿಯ ದ್ವಾರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಈ ಸಮಗ್ರ ಪರಿಹಾರವು ಜನರೇಟರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳ ದಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಕೈಗಾರಿಕಾ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.
| ಮಾದರಿ # | TN-265 |
| ಉದ್ದ | ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಅಂಚಿಗೆ 265mm, 110mm~1500mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 0-190ohm ಅಥವಾ 240-33ohm, ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಇಂಧನ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಫಿಲ್ಟರ್ ಘಟಕವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |
| ಇಂಧನ ರಿಟರ್ನ್ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಉದ್ದವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಏರ್ ವೆಂಟ್ | ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ φ6mm |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಕನೆಕ್ಟರ್ | ಕೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಇದು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |
