| samuwa: | |
|---|---|
Iyalin TN na na'urori masu auna matakin man fetur suna ba da siginar fitarwa na analog, yana sauƙaƙe haɗin kai tare da tsarin janareta na yanzu don sa ido kan matakin man fetur daidai. Yin amfani da injin mai iyo, yana ba da ma'auni masu ci gaba da dogaro. Firikwensin ya haɗa da tacewa da zaɓin iska mai zaɓi don tabbatar da amincin tsarin da kuma hana toshewa. Wannan ingantaccen bayani yana haɓaka inganci da amincin tsarin janareta, yana mai da shi muhimmin sashi a cikin saitunan masana'antu da kasuwanci.
| samfurin # | TN-265 |
| Tsawon | 265mm daga kasa zuwa gefen kai naúrar, 110mm ~ 1500mm ne customizable |
| Kayan abu | bakin karfe bincike da NBR iyo |
| Fitowa | 0-190ohm ko 240-33ohm, wanda za'a iya canzawa |
| Ƙaddamarwa | 21mm a cikin ƙuduri (tsoho) |
| Girman iyo | 35*32 NBR |
| Bututun tsotsa mai | φ8mm, 10mm, 12mm na tilas ne, naúrar tace zaɓi ne |
| Mai dawo da bututu | φ8mm, 10mm, 12mm na tilas ne, tsawon shi ne customizable |
| Iskar iska | φ6mm a cikin tsoho |
| Tsawon igiya | Tsawon tsoho shine 460mm ba tare da mai haɗawa ba; tsawon shi ne customizable |
| Mai haɗawa | Yana da zaɓi don haɗawa akan kebul ɗin |
