| Okubeerawo: | |
|---|---|
Famire ya TN eya sensa z’omutindo gw’amafuta egaba akabonero akafuluma mu analog, okwanguyiza okukwatagana awatali kusosola n’enkola za jenereta eziriwo okusobola okulondoola obulungi omutindo gw’amafuta. Nga ekozesa enkola ya float, egaba ebipimo ebigenda mu maaso era ebyesigika. Sensulo eno erimu ekyuma ekisengejja n’ekyuma ekifulumya empewo eky’okwesalirawo okukakasa nti enkola eno ekwatagana bulungi n’okuziyiza okuzibikira. Ekizibu kino ekijjuvu kyongera ku bulungibwansi n’obwesigwa bw’enkola za jenereta, ekigifuula ekitundu ekikulu mu mbeera z’amakolero n’ebyobusuubuzi.
| ekifaananyi # | TN-265 |
| Obuwanvu | 265mm okuva wansi okutuuka ku bbali w'omutwe unit, 110mm ~ 1500mm is customizable |
| Ekikozesebwa | probe ya kyuma ekitali kizimbulukuse ne NBR float |
| Ebifulumizibwa | 0-190ohm oba 240-33ohm, esobola okukyusibwa |
| Ensalawo | 21mm mu kusalawo (okusookerwako) . |
| Ekipimo kya float | 35*32 NBR |
| Payipu esonseka amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ya kwesalirawo, filter unit ya kwesalirawo |
| Payipu y’okuzza amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm kya kwesalirawo, obuwanvu busobola okukyusibwa |
| Ekyuma ekifulumya empewo | φ6mm mu kusooka |
| Obuwanvu bwa cable | obuwanvu obusookerwako buli mm 460 nga tewali kiyungo; obuwanvu busobola okukyusibwakyusibwa |
| Ekiyungo | Kiba kya kwesalirawo okugattibwa ku cable |
