| Kuboneka: | |
|---|---|
Umuryango wa TN urwego rwa lisansi itanga ibimenyetso bisa nkibisohoka, byorohereza guhuza hamwe na sisitemu ya generator ihari kugirango ikurikirane neza lisansi. Gukoresha uburyo bwo kureremba, butanga ibipimo bihoraho kandi byizewe. Rukuruzi rurimo akayunguruzo hamwe nubushake bwo guhumeka ikirere kugirango ubashe kuba inyangamugayo no kwirinda gufunga. Iki gisubizo cyuzuye cyongera imikorere nubwizerwe bwa sisitemu ya generator, ikagira ikintu cyingenzi mubikorwa byinganda nubucuruzi.
| icyitegererezo # | TN-265 |
| Uburebure | 265mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 1500mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Ibisohoka | 0-190ohm cyangwa 240-33ohm, birashoboka |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Umuyoboro wa peteroli | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, filteri irahitamo |
| Umuyoboro wo kugaruka | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, uburebure burashoboka |
| Umuyaga | φ6mm muburyo budasanzwe |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |
| Umuhuza | Nibyifuzo guhuzwa kumurongo |
