| Kuboneka: | |
|---|---|
Icyuma kitagira umwanda 304 urwego rwa peteroli ya sensor hamwe na 4-20mA isohoka nigisubizo kirambye kandi cyizewe kubinyabiziga byubucuruzi hamwe na generator. Iyi sensor ikozwe mubyuma byujuje ubuziranenge 304, iyi sensor itanga uburyo bwiza bwo kurwanya ruswa kandi ikaramba, bigatuma iba ahantu habi cyane aho ibigega bya lisansi bihura nikirere gitandukanye kandi cyanduye.
Ibikorwa bisanzwe
• Ibigega byo kubikamo peteroli, ububiko bwa lisansi, hamwe n’ahantu hahererekanwa imiyoboro
• Gutunganya amazi meza, amariba ya borehole, hamwe n’amazi atemba ya sitasiyo
• Diesel-tanks yumunsi wa genseti hamwe n’ibikoresho byo mu nyanja aho EMI ikabije
• Ibiribwa n'ibinyobwa bya silo bifite isuku ya
DCC; amakarita asa
| icyitegererezo # | S5-200 |
| Uburebure | 200mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 3000mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Ibisohoka | 4-20mA |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Kuzamuka | SAE-5 umwobo |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |