| उपलब्धता: | |
|---|---|
इंधन पातळी सेन्सर्सचे TN फॅमिली एनालॉग आउटपुट सिग्नल प्रदान करते, अचूक इंधन पातळी निरीक्षणासाठी विद्यमान जनरेटर सिस्टमसह अखंड एकीकरण सुलभ करते. फ्लोट यंत्रणा वापरून, ते सतत आणि विश्वासार्ह मोजमाप देते. सेन्सरमध्ये सिस्टीमची अखंडता सुनिश्चित करण्यासाठी आणि क्लोजिंग टाळण्यासाठी एक फिल्टर आणि पर्यायी एअर व्हेंट समाविष्ट आहे. हे सर्वसमावेशक समाधान जनरेटर प्रणालीची कार्यक्षमता आणि विश्वासार्हता वाढवते, ज्यामुळे ते औद्योगिक आणि व्यावसायिक सेटिंग्जमध्ये एक महत्त्वपूर्ण घटक बनते.
| मॉडेल # | TN-265 |
| लांबी | तळापासून हेड युनिटच्या काठापर्यंत 265 मिमी, 110 मिमी ~ 1500 मिमी सानुकूल करण्यायोग्य आहे |
| साहित्य | स्टेनलेस स्टील प्रोब आणि एनबीआर फ्लोट |
| आउटपुट | 0-190ohm किंवा 240-33ohm, सानुकूल करण्यायोग्य |
| ठराव | रिझोल्यूशनमध्ये 21 मिमी (डीफॉल्ट) |
| फ्लोट परिमाण | 35*32 NBR |
| इंधन सक्शन पाईप | φ8mm, 10mm, 12mm पर्यायी आहे, फिल्टर युनिट पर्यायी आहे |
| इंधन परतावा पाईप | φ8mm, 10mm, 12mm पर्यायी आहे, लांबी सानुकूल आहे |
| एअर व्हेंट | डीफॉल्टमध्ये φ6mm |
| केबल लांबी | कनेक्टरशिवाय डीफॉल्ट लांबी 460 मिमी आहे; लांबी सानुकूल आहे |
| कनेक्टर | केबलवर समाकलित करणे पर्यायी आहे |
