| Wiwa: | |
|---|---|
Idile TN ti awọn sensosi ipele idana n pese ifihan agbara iṣelọpọ afọwọṣe kan, ni irọrun isọpọ ailopin pẹlu awọn eto monomono ti o wa tẹlẹ fun ibojuwo ipele idana deede. Lilo ẹrọ leefofo loju omi, o nfunni lemọlemọfún ati awọn wiwọn igbẹkẹle. Sensọ naa pẹlu àlẹmọ ati afẹfẹ afẹfẹ iyan lati rii daju pe eto eto ati dena idinamọ. Ojutu okeerẹ yii ṣe alekun ṣiṣe ati igbẹkẹle ti awọn eto monomono, ṣiṣe ni paati pataki ni awọn eto ile-iṣẹ ati iṣowo.
| awoṣe # | TN-265 |
| Gigun | 265mm lati isalẹ si eti apa ori, 110mm ~ 1500mm jẹ asefara |
| Ohun elo | irin alagbara, irin ibere ati NBR leefofo |
| Abajade | 0-190ohm tabi 240-33ohm, asefara |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu (aiyipada) |
| Leefofo iwọn | 35*32 NBR |
| Idana afamora paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, àlẹmọ kuro ni iyan |
| Epo pada paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, ipari jẹ asefara |
| Afẹfẹ afẹfẹ | φ6mm ni aiyipada |
| Kebulu ipari | ipari aiyipada jẹ 460mm laisi asopo; ipari jẹ asefara |
| Asopọmọra | O jẹ iyan lati ṣepọ lori okun USB |
