| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
எரிபொருள் நிலை உணரிகளின் TN குடும்பம் ஒரு அனலாக் வெளியீட்டு சமிக்ஞையை வழங்குகிறது, இது துல்லியமான எரிபொருள் அளவைக் கண்காணிப்பதற்காக இருக்கும் ஜெனரேட்டர் அமைப்புகளுடன் தடையற்ற ஒருங்கிணைப்பை எளிதாக்குகிறது. மிதவை பொறிமுறையைப் பயன்படுத்தி, இது தொடர்ச்சியான மற்றும் நம்பகமான அளவீடுகளை வழங்குகிறது. சென்சார் ஒரு வடிகட்டி மற்றும் அமைப்பு ஒருமைப்பாடு உறுதி மற்றும் அடைப்பு தடுக்க ஒரு விருப்ப காற்று வென்ட் அடங்கும். இந்த விரிவான தீர்வு ஜெனரேட்டர் அமைப்புகளின் செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்துகிறது, இது தொழில்துறை மற்றும் வணிக அமைப்புகளில் ஒரு முக்கிய அங்கமாக அமைகிறது.
| மாதிரி # | TN-265 |
| நீளம் | ஹெட் யூனிட்டின் கீழிருந்து விளிம்பு வரை 265 மிமீ, 110 மிமீ ~ 1500 மிமீ தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| பொருள் | துருப்பிடிக்காத எஃகு ஆய்வு மற்றும் NBR மிதவை |
| வெளியீடு | 0-190ohm அல்லது 240-33ohm, தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| தீர்மானம் | 21 மிமீ தெளிவுத்திறன் (இயல்புநிலை) |
| மிதவை பரிமாணம் | 35*32 NBR |
| எரிபொருள் உறிஞ்சும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, வடிகட்டி அலகு விருப்பமானது |
| எரிபொருள் திரும்பும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| காற்று வென்ட் | இயல்புநிலையில் φ6mm |
| கேபிள் நீளம் | இணைப்பு இல்லாமல் இயல்புநிலை நீளம் 460 மிமீ; நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| இணைப்பான் | கேபிளில் ஒருங்கிணைக்கப்படுவது விருப்பமானது |
