| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
TN-200 மல்டி-பைப் ஃப்யூல் லெவல் சென்சார் என்பது ஜெனரேட்டர்களில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு பல்துறை சாதனம், துல்லியமான எரிபொருள் நிலை கண்காணிப்பை வழங்குகிறது. இந்த சென்சார் ஒருங்கிணைந்த எரிபொருள் பிக்-அப் மற்றும் எரிபொருள் திரும்பும் திறன்களைக் கொண்டுள்ளது, திறமையான எரிபொருள் சுழற்சியை உறுதி செய்கிறது மற்றும் எரிபொருள் பட்டினி அல்லது வழிதல் போன்ற சாத்தியமான சிக்கல்களைத் தடுக்கிறது.
துருப்பிடிக்காத எஃகு 304 எரிபொருள் தொட்டி நிலை சென்சார் வணிக வாகனங்கள் மற்றும் ஜெனரேட்டர் செட்களில் எரிபொருள் நிர்வாகத்தை மேம்படுத்துவதற்கான ஒரு முக்கிய அங்கமாகும். இது நம்பகமான, துல்லியமான மற்றும் செலவு குறைந்த எரிபொருள் நிலை கண்காணிப்பை வழங்குகிறது, இது செயல்பாட்டு திறனை அதிகரிக்கவும் வேலையில்லா நேரத்தை குறைக்கவும் உதவுகிறது.
| மாதிரி # | TN-200 |
| நீளம் | ஹெட் யூனிட்டின் கீழிருந்து விளிம்பு வரை 200மிமீ, 110மிமீ~1500மிமீ தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| பொருள் | துருப்பிடிக்காத எஃகு ஆய்வு மற்றும் NBR மிதவை |
| வெளியீடு | 0-190ohm அல்லது 240-33ohm, தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| தீர்மானம் | 21 மிமீ தெளிவுத்திறன் (இயல்புநிலை) |
| மிதவை பரிமாணம் | 35*32 NBR |
| எரிபொருள் உறிஞ்சும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, வடிகட்டி அலகு விருப்பமானது |
| எரிபொருள் திரும்பும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| காற்று வென்ட் | இயல்புநிலையில் φ6mm |
| கேபிள் நீளம் | இணைப்பு இல்லாமல் இயல்புநிலை நீளம் 460 மிமீ; நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
வணிக வாகனங்கள்:
வணிக வாகனங்களில், துருப்பிடிக்காத எஃகு 304 எரிபொருள் தொட்டி நிலை சென்சார் எதிர்ப்பு வெளியீட்டைக் கொண்டு துல்லியமான மற்றும் நம்பகமான எரிபொருள் நிலை கண்காணிப்பை வழங்குகிறது. கப்பற்படை நிர்வாகத்திற்கு இது மிகவும் முக்கியமானது, ஏனெனில் இது எரிபொருள் பயன்பாட்டைக் கண்காணிக்கவும், மறு நிரப்பல்களை திறம்பட திட்டமிடவும் உதவுகிறது. சென்சாரின் உறுதியான கட்டுமானமானது கடுமையான சாலை நிலைகளில் நீடித்து நிலைத்திருப்பதை உறுதிசெய்கிறது, சேதத்தின் அபாயத்தைக் குறைத்து அதன் ஆயுட்காலத்தை நீட்டிக்கிறது.
ஜெனரேட்டர் செட்:
ஜெனரேட்டர் செட்களுக்கு, இந்த சென்சார் எரிபொருள் அளவை துல்லியமாக கண்காணிப்பதன் மூலம் தொடர்ச்சியான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது. இது குறைந்த எரிபொருள் காரணமாக எதிர்பாராத பணிநிறுத்தங்களைத் தடுக்கிறது, இது முக்கியமான காப்பு சக்தி அமைப்புகளில் குறிப்பாக முக்கியமானது. மின்தடை வெளியீடு, தற்போதுள்ள கண்காணிப்பு அமைப்புகளுடன் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க அனுமதிக்கிறது, நிகழ்நேர தரவை வழங்குகிறது, இது உகந்த எரிபொருள் அளவை பராமரிக்கவும் வேலையில்லா நேரத்தை குறைக்கவும் உதவுகிறது.