| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
TN-200 ಮಲ್ಟಿ-ಪೈಪ್ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವು ಜನರೇಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಹುಮುಖ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ನಿಖರವಾದ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂವೇದಕವು ಸಂಯೋಜಿತ ಇಂಧನ ಪಿಕ್-ಅಪ್ ಮತ್ತು ಇಂಧನ ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ, ಸಮರ್ಥ ಇಂಧನ ಪರಿಚಲನೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಂಧನ ಹಸಿವು ಅಥವಾ ಓವರ್ಫ್ಲೋನಂತಹ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ
ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ 304 ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವು ವಾಣಿಜ್ಯ ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಜನರೇಟರ್ ಸೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಇಂಧನ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸಲು ಅತ್ಯಗತ್ಯ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಇದು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ, ನಿಖರ ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚ-ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಅಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
| ಮಾದರಿ # | TN-200 |
| ಉದ್ದ | ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಅಂಚಿಗೆ 200mm, 110mm~1500mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 0-190ohm ಅಥವಾ 240-33ohm, ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಇಂಧನ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಫಿಲ್ಟರ್ ಘಟಕವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |
| ಇಂಧನ ರಿಟರ್ನ್ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಉದ್ದವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಏರ್ ವೆಂಟ್ | ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ φ6mm |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
ವಾಣಿಜ್ಯ ವಾಹನಗಳು:
ವಾಣಿಜ್ಯ ವಾಹನಗಳಲ್ಲಿ, ನಿರೋಧಕ ಉತ್ಪಾದನೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ 304 ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವು ನಿಖರ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಫ್ಲೀಟ್ ನಿರ್ವಹಣೆಗೆ ಇದು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಇಂಧನ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಮತ್ತು ಮರುಪೂರಣಗಳನ್ನು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಯೋಜಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸಂವೇದಕದ ದೃಢವಾದ ನಿರ್ಮಾಣವು ಕಠಿಣವಾದ ರಸ್ತೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಳಿಕೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾನಿಯ ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಜೀವಿತಾವಧಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.
ಜನರೇಟರ್ ಸೆಟ್ಗಳು:
ಜನರೇಟರ್ ಸೆಟ್ಗಳಿಗಾಗಿ, ಇಂಧನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಸಂವೇದಕವು ನಿರಂತರ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಕಡಿಮೆ ಇಂಧನದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿರ್ಣಾಯಕ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಪವರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ರೆಸಿಸ್ಟಿವ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭವಾದ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ನೈಜ-ಸಮಯದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಅದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.