| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
4-20mA ಔಟ್ಪುಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ 304 ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವು ವಾಣಿಜ್ಯ ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಜನರೇಟರ್ ಸೆಟ್ಗಳಿಗೆ ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ 304 ನಿಂದ ರಚಿಸಲಾದ ಈ ಸಂವೇದಕವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ತುಕ್ಕು ನಿರೋಧಕತೆ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ಗಳು ವಿವಿಧ ಹವಾಮಾನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಲಿನ್ಯಕಾರಕಗಳಿಗೆ ಒಡ್ಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
ವಿಶಿಷ್ಟ ನಿಯೋಜನೆಗಳು
• ಪೆಟ್ರೋಕೆಮಿಕಲ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ಗಳು, ಇಂಧನ ಡಿಪೋಗಳು, ಮತ್ತು ಪೈಪ್ಲೈನ್ ಕಸ್ಟಡಿ-ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳು
• ವಾಟರ್-ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ಕ್ಲೈರಿಫೈಯರ್ಗಳು, ಬೋರ್ಹೋಲ್ ವೆಲ್ಗಳು ಮತ್ತು ಲಿಫ್ಟ್-ಸ್ಟೇಷನ್ ವೆಟ್ ವೆಲ್ಗಳು
• ಜೆನ್ಸೆಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಆಫ್ಶೋರ್ ರಿಗ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಡೀಸೆಲ್ ಡೇ-ಟ್ಯಾಂಕ್ಗಳು EMI ತೀವ್ರವಾಗಿರುವಲ್ಲಿ
• ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಪಾನೀಯ ಸಿಲೋಸ್ ಟ್ರಿ-ಕ್ಲಾಂಪ್ಗಳು
ಲೋಕೋಮೋಟಿವ್ಗಳು) 4–20 mA ಅನಲಾಗ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳ ಮೂಲಕ PLC ಅಥವಾ SCADA DCS ಅನ್ನು ಪೋಷಿಸುವುದು
| ಮಾದರಿ # | S5-200 |
| ಉದ್ದ | ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಅಂಚಿಗೆ 200mm, 110mm~3000mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 4-20mA |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಆರೋಹಿಸುವಾಗ | SAE-5 ರಂಧ್ರದ ಫ್ಲೇಂಜ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |