| Upatikanaji: | |
|---|---|
Sensor ya kiwango cha mafuta ya bomba nyingi ya TN-200 ni kifaa chenye matumizi mengi iliyoundwa kwa ajili ya matumizi katika jenereta, kutoa ufuatiliaji sahihi wa kiwango cha mafuta. Kihisi hiki kina uwezo wa pamoja wa kuchukua mafuta na kurejesha mafuta, kuhakikisha mzunguko mzuri wa mafuta na kuzuia matatizo yanayoweza kutokea kama vile njaa ya mafuta au kufurika.
Sensor ya kiwango cha tanki ya mafuta ya 304 ya chuma cha pua ni sehemu muhimu ya kuboresha usimamizi wa mafuta katika magari ya kibiashara na seti za jenereta. Inatoa ufuatiliaji wa kiwango cha mafuta unaotegemewa, sahihi, na wa gharama nafuu, kusaidia kuimarisha ufanisi wa uendeshaji na kupunguza muda wa matumizi.
| mfano # | TN-200 |
| Urefu | 200mm kutoka chini hadi ukingo wa kitengo cha kichwa, 110mm ~ 1500mm inaweza kubinafsishwa |
| Nyenzo | probe ya chuma cha pua na kuelea kwa NBR |
| Pato | 0-190ohm au 240-33ohm, inayoweza kubinafsishwa |
| Azimio | 21mm katika azimio (chaguo-msingi) |
| Kipimo cha kuelea | 35*32 NBR |
| Bomba la kunyonya mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, kitengo cha chujio ni cha hiari |
| Bomba la kurudi mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, urefu unaweza kubinafsishwa |
| Uingizaji hewa | φ6mm katika chaguo-msingi |
| Urefu wa kebo | urefu wa chaguo-msingi ni 460mm bila kontakt; urefu ni customizable |
Magari ya Biashara:
Katika magari ya kibiashara, sensor ya kiwango cha tank ya mafuta ya 304 ya chuma cha pua yenye pato la kupinga hutoa ufuatiliaji sahihi na wa kuaminika wa kiwango cha mafuta. Hii ni muhimu kwa usimamizi wa meli, kwa kuwa husaidia katika kufuatilia matumizi ya mafuta na kupanga kujaza upya kwa ufanisi. Ujenzi thabiti wa sensor huhakikisha uimara katika hali mbaya ya barabara, kupunguza hatari ya uharibifu na kupanua maisha yake.
Seti za jenereta:
Kwa seti za jenereta, sensor hii inahakikisha operesheni inayoendelea kwa kufuatilia kwa usahihi viwango vya mafuta. Huzuia kuzima kusikotarajiwa kwa sababu ya mafuta kidogo, ambayo ni muhimu sana katika mifumo muhimu ya chelezo ya nishati. Pato la kupinga huruhusu kuunganishwa kwa urahisi na mifumo iliyopo ya ufuatiliaji, kutoa data ya wakati halisi ambayo husaidia kudumisha viwango bora vya mafuta na kupunguza muda wa kupungua.