| Upatikanaji: | |
|---|---|
Familia ya TN ya vitambuzi vya kiwango cha mafuta hutoa ishara ya pato la analogi, kuwezesha ujumuishaji usio na mshono na mifumo iliyopo ya jenereta kwa ufuatiliaji sahihi wa kiwango cha mafuta. Kutumia utaratibu wa kuelea, hutoa vipimo vinavyoendelea na vya kuaminika. Kihisi kinajumuisha kichujio na kipenyo cha hiari cha hewa ili kuhakikisha utimilifu wa mfumo na kuzuia kuziba. Suluhisho hili la kina huongeza ufanisi na uaminifu wa mifumo ya jenereta, na kuifanya kuwa sehemu muhimu katika mazingira ya viwanda na biashara.
| mfano # | TN-265 |
| Urefu | 265mm kutoka chini hadi ukingo wa kitengo cha kichwa, 110mm ~ 1500mm inaweza kubinafsishwa |
| Nyenzo | probe ya chuma cha pua na kuelea kwa NBR |
| Pato | 0-190ohm au 240-33ohm, inayoweza kubinafsishwa |
| Azimio | 21mm katika azimio (chaguo-msingi) |
| Kipimo cha kuelea | 35*32 NBR |
| Bomba la kunyonya mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, kitengo cha chujio ni cha hiari |
| Bomba la kurudi mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, urefu unaweza kubinafsishwa |
| Uingizaji hewa | φ6mm katika chaguo-msingi |
| Urefu wa kebo | urefu wa chaguo-msingi ni 460mm bila kontakt; urefu ni customizable |
| Kiunganishi | Ni hiari kuunganishwa kwenye kebo |
