| ലഭ്യത: | |
|---|---|
ഇന്ധന നില സെൻസറുകളുടെ TN കുടുംബം ഒരു അനലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് സിഗ്നൽ നൽകുന്നു, കൃത്യമായ ഇന്ധന നില നിരീക്ഷണത്തിനായി നിലവിലുള്ള ജനറേറ്റർ സിസ്റ്റങ്ങളുമായി തടസ്സമില്ലാത്ത സംയോജനം സുഗമമാക്കുന്നു. ഒരു ഫ്ലോട്ട് മെക്കാനിസം ഉപയോഗിച്ച്, ഇത് തുടർച്ചയായതും വിശ്വസനീയവുമായ അളവുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സെൻസറിൽ ഒരു ഫിൽട്ടറും ഒരു ഓപ്ഷണൽ എയർ വെൻ്റും ഉൾപ്പെടുന്നു, ഇത് സിസ്റ്റത്തിൻ്റെ സമഗ്രത ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനും തടസ്സങ്ങൾ തടയുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നു. ഈ സമഗ്രമായ പരിഹാരം ജനറേറ്റർ സിസ്റ്റങ്ങളുടെ കാര്യക്ഷമതയും വിശ്വാസ്യതയും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് വ്യാവസായിക വാണിജ്യ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ ഒരു സുപ്രധാന ഘടകമാക്കി മാറ്റുന്നു.
| മോഡൽ # | TN-265 |
| നീളം | ഹെഡ് യൂണിറ്റിൻ്റെ താഴെ നിന്ന് 265mm, 110mm~1500mm ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ പ്രോബും NBR ഫ്ലോട്ടും |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0-190ohm അല്ലെങ്കിൽ 240-33ohm, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| റെസലൂഷൻ | 21mm റെസല്യൂഷൻ (സ്ഥിരസ്ഥിതി) |
| ഫ്ലോട്ട് അളവ് | 35*32 NBR |
| ഇന്ധന സക്ഷൻ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, ഫിൽട്ടർ യൂണിറ്റ് ഓപ്ഷണൽ ആണ് |
| ഇന്ധന റിട്ടേൺ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| എയർ വെൻ്റ് | ഡിഫോൾട്ടിൽ φ6mm |
| കേബിൾ നീളം | കണക്ടർ ഇല്ലാതെ സ്ഥിര ദൈർഘ്യം 460mm ആണ്; നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| കണക്റ്റർ | കേബിളിൽ സംയോജിപ്പിക്കുന്നത് ഓപ്ഷണലാണ് |
