| లభ్యత: | |
|---|---|
ఇంధన స్థాయి సెన్సార్ల TN కుటుంబం ఒక అనలాగ్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ను అందిస్తుంది, ఖచ్చితమైన ఇంధన స్థాయి పర్యవేక్షణ కోసం ఇప్పటికే ఉన్న జనరేటర్ సిస్టమ్లతో అతుకులు లేని ఏకీకరణను సులభతరం చేస్తుంది. ఫ్లోట్ మెకానిజం ఉపయోగించి, ఇది నిరంతర మరియు నమ్మదగిన కొలతలను అందిస్తుంది. సిస్టమ్ సమగ్రతను నిర్ధారించడానికి మరియు అడ్డుపడకుండా నిరోధించడానికి సెన్సార్ ఫిల్టర్ మరియు ఐచ్ఛిక గాలి బిలం కలిగి ఉంటుంది. ఈ సమగ్ర పరిష్కారం జనరేటర్ సిస్టమ్ల సామర్థ్యాన్ని మరియు విశ్వసనీయతను పెంచుతుంది, ఇది పారిశ్రామిక మరియు వాణిజ్య సెట్టింగ్లలో ఒక ముఖ్యమైన భాగం.
| మోడల్ # | TN-265 |
| పొడవు | దిగువ నుండి హెడ్ యూనిట్ అంచు వరకు 265mm, 110mm~1500mm అనుకూలీకరించదగినది |
| మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ప్రోబ్ మరియు NBR ఫ్లోట్ |
| అవుట్పుట్ | 0-190ohm లేదా 240-33ohm, అనుకూలీకరించదగినది |
| రిజల్యూషన్ | 21 మిమీ రిజల్యూషన్ (డిఫాల్ట్) |
| ఫ్లోట్ పరిమాణం | 35*32 NBR |
| ఇంధన చూషణ పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, ఫిల్టర్ యూనిట్ ఐచ్ఛికం |
| ఇంధన తిరిగి పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| గాలి బిలం | డిఫాల్ట్లో φ6mm |
| కేబుల్ పొడవు | కనెక్టర్ లేకుండా డిఫాల్ట్ పొడవు 460mm; పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| కనెక్టర్ | కేబుల్లో ఇంటిగ్రేట్ చేయడం ఐచ్ఛికం |
