| sẵn có: | |
|---|---|
Dòng cảm biến mức nhiên liệu TN cung cấp tín hiệu đầu ra tương tự, tạo điều kiện tích hợp liền mạch với các hệ thống máy phát điện hiện có để theo dõi mức nhiên liệu chính xác. Bằng cách sử dụng cơ chế phao, nó cung cấp các phép đo liên tục và đáng tin cậy. Cảm biến bao gồm một bộ lọc và một lỗ thông hơi tùy chọn để đảm bảo tính toàn vẹn của hệ thống và ngăn ngừa tắc nghẽn. Giải pháp toàn diện này nâng cao hiệu quả và độ tin cậy của hệ thống máy phát điện, khiến nó trở thành một thành phần quan trọng trong môi trường công nghiệp và thương mại.
| người mẫu # | TN-265 |
| Chiều dài | 265mm từ đáy đến mép của bộ phận đầu, 110mm ~ 1500mm có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | đầu dò bằng thép không gỉ và phao NBR |
| đầu ra | 0-190ohm hoặc 240-33ohm, có thể tùy chỉnh |
| Nghị quyết | Độ phân giải 21mm (mặc định) |
| Kích thước nổi | 35*32 NBR |
| Ống hút nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, bộ lọc là tùy chọn |
| Ống hồi nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Lỗ thông hơi | φ6mm theo mặc định |
| Chiều dài cáp | chiều dài mặc định là 460mm không có đầu nối; chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Đầu nối | Tùy chọn được tích hợp trên cáp |
