| kupezeka: | |
|---|---|
Banja la TN la masensa amafuta amafuta limapereka chizindikiro chotulutsa analogi, kuthandizira kuphatikizana kosasunthika ndi makina ajenereta omwe alipo kuti awonetsere kuchuluka kwamafuta. Pogwiritsa ntchito makina oyandama, amapereka miyeso yosalekeza komanso yodalirika. Sensa imaphatikizapo fyuluta ndi mpweya wotsegulira kuti zitsimikizire kukhulupirika kwa dongosolo ndikuletsa kutsekedwa. Yankho lathunthu ili limapangitsa kuti pakhale kudalirika komanso kudalirika kwa machitidwe a jenereta, ndikupangitsa kuti ikhale gawo lofunikira kwambiri pamafakitale ndi malonda.
| chitsanzo # | Mtengo wa TN-265 |
| Utali | 265mm kuchokera pansi mpaka m'mphepete mwa mutu wagawo, 110mm ~ 1500mm ndi customizable |
| Zakuthupi | kafukufuku wachitsulo chosapanga dzimbiri ndi kuyandama kwa NBR |
| Zotulutsa | 0-190ohm kapena 240-33ohm, mwamakonda |
| Kusamvana | 21mm mu kusamvana (zosasintha) |
| Mulingo woyandama | 35 * 32 NBR |
| Chitoliro choyamwa mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, gawo losefera ndilosankha |
| Chitoliro chobwezera mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, kutalika ndi makonda |
| Mpweya wolowera mpweya | φ6mm mokhazikika |
| Kutalika kwa chingwe | kutalika kosasintha ndi 460mm popanda cholumikizira; kutalika ndi customizable |
| Cholumikizira | Ndizosankha kuti ziphatikizidwe pa chingwe |
