| Wiwa: | |
|---|---|
Sensọ ipele jara S5 n pese iṣelọpọ 4-20mA, ṣepọ lainidi pẹlu awọn eto monomono ti o wa tẹlẹ lati fi data ipele epo to peye. O ṣe ẹya ẹrọ leefofo loju omi ti o ṣatunṣe pẹlu ipele idana, ni idaniloju lemọlemọfún ati awọn wiwọn igbẹkẹle. Fifi sori jẹ taara, ni lilo flange iho SAE-5 ti a gbe lati oke ojò naa.
| awoṣe # | S5-350 |
| Gigun | 350mm lati isalẹ si eti apa ori, 110mm ~ 3000mm jẹ asefara |
| Ohun elo | irin alagbara, irin ibere ati NBR leefofo |
| Abajade | 4-20mA |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu (aiyipada) |
| Leefofo iwọn | 35*32 NBR |
| Iṣagbesori | SAE-5 iho flange |
| Kebulu ipari | ipari aiyipada jẹ 460mm laisi asopo; ipari jẹ asefara |
Fifi sensọ ipele kan pẹlu awọn igbesẹ bọtini pupọ:
Yan Ibi iṣagbesori to dara:
Yan aaye ti o yẹ fun sensọ nibiti o le ṣe iwọn ipele omi ni deede, yago fun awọn idena.
Mura Aye naa:
Nu agbegbe fifi sori ẹrọ lati rii daju pe o ni aabo ati ṣe idiwọ kikọlu.
Gbe sensọ naa:
Tẹle awọn itọnisọna olupese ni igbese-nipasẹ-igbesẹ lati gbe sensọ ni aabo. Rii daju pe o ṣiṣẹ ni ibamu pẹlu EMPTY ati FULL tanki ti a ti sọ tẹlẹ.
Asopọmọra Waya:
So sensọ pọ daradara si ipese agbara ati eto iṣakoso, ni ibamu si awọn iṣedede ailewu. A le fi asopo iṣọpọ sinu apẹrẹ ti o ba nilo.
Ṣe idanwo sensọ naa:
Lẹhin fifi sori ẹrọ, ṣe idanwo sensọ lati ṣayẹwo & rii daju pe o dahun ni deede si awọn iyipada ipele omi.
Itọju deede:
Ṣeto ilana ṣiṣe lati ṣayẹwo ati ṣetọju sensọ fun iṣẹ ti o dara julọ lorekore, gẹgẹbi ayewo wiwo ati mimọ.
FAQ
Q1: Kini sensọ ipele omi ati bawo ni o ṣe n ṣiṣẹ?
A1: Sensọ ipele omi jẹ ẹrọ ti a lo lati ṣawari ati wiwọn ipele omi ninu ojò tabi eiyan. O ṣiṣẹ nigbati o leefofo loju omi ti o dide tabi ṣubu pẹlu ipele omi, ti njade ifihan agbara itanna lemọlemọ si iwọn ifihan.
Q2: Bawo ni MO ṣe yan sensọ ipele omi ti o tọ fun ohun elo mi?
A1: Lati yan sensọ ipele omi ti o tọ, ṣe akiyesi awọn nkan bii iru omi (fun apẹẹrẹ, ibajẹ, mimu), deede wiwọn ti o fẹ, iwọn ojò ati apẹrẹ, ati awọn ibeere fifi sori ẹrọ. Jọwọ kan si fun alaye alaye.