| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
TN ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಗಾಳಿಯ ತೆರಪಿನ ಟ್ಯೂಬ್ ಜೊತೆಗೆ ಇಂಧನ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಇದು ನಿರಂತರ ಅನಲಾಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಟ್ಯಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ತುಕ್ಕು-ನಿರೋಧಕ ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ನಿಂದ ತಯಾರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಈ ಸಂವೇದಕವು ವಿವಿಧ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಳಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ
. ಇದರ ಸಂಯೋಜಿತ ವಿನ್ಯಾಸವು ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದೊಂದಿಗೆ ಚಲಿಸುವ ಫ್ಲೋಟ್ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ನಿಖರವಾದ ಅಳತೆಗಳನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ
| ಮಾದರಿ # | TN-415 |
| ಉದ್ದ | ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಅಂಚಿಗೆ 415mm, 110mm~1500mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 0-190ohm ಅಥವಾ 240-33ohm, ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಇಂಧನ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಫಿಲ್ಟರ್ ಘಟಕವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |
| ಇಂಧನ ರಿಟರ್ನ್ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಉದ್ದವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಏರ್ ವೆಂಟ್ | ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ φ6mm |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಕನೆಕ್ಟರ್ | ಕೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಇದು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |