| Availability: | |
|---|---|
Ang TN fuel level sensor ay idinisenyo para sa mga automotive application, na nagtatampok ng fuel suction at return capabilities kasama ng isang air vent tube. Nagbibigay ito ng tuluy-tuloy na analog output signal, na nagpapahintulot sa mga user na tumpak na subaybayan at kontrolin ang antas ng gasolina sa tangke. Ginawa mula sa hindi kinakalawang na asero na lumalaban sa kaagnasan, tinitiyak ng sensor na ito ang tibay at pagiging maaasahan sa iba't ibang kondisyon
. Ang pinagsamang disenyo nito ay may kasamang mekanismo ng float na gumagalaw sa antas ng gasolina, na tinitiyak ang mga tumpak na sukat
| modelo # | TN-415 |
| Ang haba | 415mm mula sa ibaba hanggang sa gilid ng head unit, 110mm~1500mm ay nako-customize |
| materyal | hindi kinakalawang na asero probe at NBR float |
| Output | 0-190ohm o 240-33ohm, nako-customize |
| Resolusyon | 21mm ang resolution (default) |
| Dimensyon ng float | 35*32 NBR |
| Tubong higop ng gasolina | Opsyonal ang φ8mm, 10mm, 12mm, opsyonal ang unit ng filter |
| Ang tubo ng pagbabalik ng gasolina | Opsyonal ang φ8mm, 10mm, 12mm, nako-customize ang haba |
| bentilasyon ng hangin | φ6mm sa default |
| Haba ng cable | default na haba ay 460mm na walang connector; ang haba ay nako-customize |
| Konektor | Ito ay opsyonal na maisama sa cable |