| sẵn có: | |
|---|---|
Cảm biến mức nhiên liệu TN được thiết kế cho các ứng dụng ô tô, có khả năng hút và hồi nhiên liệu cùng với ống thông hơi. Nó cung cấp tín hiệu đầu ra analog liên tục, cho phép người dùng theo dõi và kiểm soát chính xác mức nhiên liệu trong bình. Được làm từ thép không gỉ chống ăn mòn, cảm biến này đảm bảo độ bền và độ tin cậy trong nhiều điều kiện khác nhau
. Thiết kế tích hợp của nó bao gồm cơ chế phao di chuyển theo mức nhiên liệu, đảm bảo các phép đo chính xác
| người mẫu # | TN-415 |
| Chiều dài | 415mm từ đáy đến mép của bộ phận đầu, 110mm ~ 1500mm có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | đầu dò bằng thép không gỉ và phao NBR |
| đầu ra | 0-190ohm hoặc 240-33ohm, có thể tùy chỉnh |
| Nghị quyết | Độ phân giải 21mm (mặc định) |
| Kích thước nổi | 35*32 NBR |
| Ống hút nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, bộ lọc là tùy chọn |
| Ống hồi nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Lỗ thông hơi | φ6mm theo mặc định |
| Chiều dài cáp | chiều dài mặc định là 460mm không có đầu nối; chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Đầu nối | Tùy chọn được tích hợp trên cáp |