| Kuboneka: | |
|---|---|
Urwego rwa lisansi ya TN yagenewe porogaramu zikoresha amamodoka, zirimo guswera lisansi hamwe nubushobozi bwo kugaruka hamwe numuyoboro uhumeka. Itanga ibimenyetso byikigereranyo bisohoka, byemerera abakoresha gukurikirana neza no kugenzura urwego rwa lisansi muri tank. Iyi sensor ikozwe mubyuma bidashobora kwangirika, iyi sensor itanga igihe kirekire kandi yizewe mubihe bitandukanye
. Igishushanyo mbonera cyacyo kirimo uburyo bwo kureremba bugenda hamwe nurwego rwa lisansi, byemeza ibipimo nyabyo
| icyitegererezo # | TN-415 |
| Uburebure | 415mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 1500mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Ibisohoka | 0-190ohm cyangwa 240-33ohm, birashoboka |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Umuyoboro wa peteroli | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, filteri irahitamo |
| Umuyoboro wo kugaruka | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, uburebure burashoboka |
| Umuyaga | φ6mm muburyo budasanzwe |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |
| Umuhuza | Nibyifuzo guhuzwa kumurongo |