| Wiwa: | |
|---|---|
Sensọ ipele idana TN jẹ apẹrẹ fun awọn ohun elo adaṣe, ti n ṣafihan fifa epo ati awọn agbara ipadabọ pẹlu tube atẹgun atẹgun. O pese ifihan agbara afọwọṣe afọwọṣe lemọlemọfún, gbigba awọn olumulo laaye lati ṣe atẹle deede ati ṣakoso ipele idana ninu ojò. Ti a ṣe lati irin alagbara, irin alagbara, sensọ yii ṣe idaniloju agbara ati igbẹkẹle ni awọn ipo pupọ
. Apẹrẹ iṣọpọ rẹ pẹlu ẹrọ leefofo loju omi ti o gbe pẹlu ipele idana, ni idaniloju awọn wiwọn deede
| awoṣe # | TN-415 |
| Gigun | 415mm lati isalẹ si eti apa ori, 110mm ~ 1500mm jẹ asefara |
| Ohun elo | irin alagbara, irin ibere ati NBR leefofo |
| Abajade | 0-190ohm tabi 240-33ohm, asefara |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu (aiyipada) |
| Leefofo iwọn | 35*32 NBR |
| Idana afamora paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, àlẹmọ kuro ni iyan |
| Epo pada paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, ipari jẹ asefara |
| Afẹfẹ afẹfẹ | φ6mm ni aiyipada |
| Kebulu ipari | ipari aiyipada jẹ 460mm laisi asopo; ipari jẹ asefara |
| Asopọmọra | O jẹ iyan lati ṣepọ lori okun USB |