| Okubeerawo: | |
|---|---|
Sensulo ya TN ey’omutindo gw’amafuta ekoleddwa mu mmotoka, ng’erina obusobozi bw’okusonseka amafuta n’okuddayo wamu ne ttanka efulumya empewo. Ewa siginiini ya analog efuluma obutasalako, esobozesa abakozesa okulondoola obulungi n’okufuga omutindo gw’amafuta mu ttanka. Sensulo eno ekoleddwa mu kyuma ekitali kizimbulukuse ekiziyiza okukulukuta, ekakasa nti ewangaala ate nga yeesigika mu mbeera ez’enjawulo
. Dizayini yaayo ekwataganye mulimu enkola ya float etambula n’omutindo gw’amafuta, okukakasa nti ebipimo bituufu
| ekifaananyi # | TN-415 |
| Obuwanvu | 415mm okuva wansi okutuuka ku bbali w'omutwe unit, 110mm ~ 1500mm is customizable |
| Ekikozesebwa | probe ya kyuma ekitali kizimbulukuse ne NBR float |
| Ebifulumizibwa | 0-190ohm oba 240-33ohm, esobola okukyusibwa |
| Ensalawo | 21mm mu kusalawo (okusookerwako) . |
| Ekipimo kya float | 35*32 NBR |
| Payipu esonseka amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ya kwesalirawo, filter unit ya kwesalirawo |
| Payipu y’okuzza amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm kya kwesalirawo, obuwanvu busobola okukyusibwa |
| Ekyuma ekifulumya empewo | φ6mm mu kusooka |
| Obuwanvu bwa cable | obuwanvu obusookerwako buli mm 460 nga tewali kiyungo; obuwanvu busobola okukyusibwakyusibwa |
| Ekiyungo | Kiba kya kwesalirawo okugattibwa ku cable |