| kupezeka: | |
|---|---|
Sensa yamafuta a TN idapangidwa kuti izigwiritsidwa ntchito pamagalimoto, zokhala ndi kuyamwa kwamafuta ndi kuthekera kobwerera limodzi ndi chubu cholowera mpweya. Amapereka chizindikiro chosalekeza chotulutsa analogi, chomwe chimalola ogwiritsa ntchito kuyang'anira molondola ndikuwongolera kuchuluka kwamafuta mu thanki. Chopangidwa kuchokera ku chitsulo chosapanga dzimbiri chosapanga dzimbiri, sensor iyi imatsimikizira kulimba komanso kudalirika pamikhalidwe yosiyanasiyana.
. Mapangidwe ake ophatikizika amaphatikiza njira yoyandama yomwe imayenda ndi mulingo wamafuta, kuonetsetsa miyeso yolondola
| chitsanzo # | Mtengo wa TN-415 |
| Utali | 415mm kuchokera pansi mpaka m'mphepete mwa mutu, 110mm ~ 1500mm ndi makonda |
| Zakuthupi | kafukufuku wachitsulo chosapanga dzimbiri ndi kuyandama kwa NBR |
| Zotulutsa | 0-190ohm kapena 240-33ohm, mwamakonda |
| Kusamvana | 21mm mu kusamvana (zosasintha) |
| Mulingo woyandama | 35 * 32 NBR |
| Chitoliro choyamwa mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, gawo losefera ndilosankha |
| Chitoliro chobwezera mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, kutalika ndi makonda |
| Mpweya wolowera mpweya | φ6mm mokhazikika |
| Kutalika kwa chingwe | kutalika kosasintha ndi 460mm popanda cholumikizira; kutalika ndi customizable |
| Cholumikizira | Ndizosankha kuti ziphatikizidwe pa chingwe |