| లభ్యత: | |
|---|---|
TN ఇంధన స్థాయి సెన్సార్ ఆటోమోటివ్ అప్లికేషన్ల కోసం రూపొందించబడింది, ఇందులో ఎయిర్ వెంట్ ట్యూబ్తో పాటు ఇంధన చూషణ మరియు రిటర్న్ సామర్థ్యాలు ఉంటాయి. ఇది నిరంతర అనలాగ్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ను అందిస్తుంది, ట్యాంక్లోని ఇంధన స్థాయిని ఖచ్చితంగా పర్యవేక్షించడానికి మరియు నియంత్రించడానికి వినియోగదారులను అనుమతిస్తుంది. తుప్పు-నిరోధక స్టెయిన్లెస్ స్టీల్తో తయారు చేయబడిన ఈ సెన్సార్ వివిధ పరిస్థితులలో మన్నిక మరియు విశ్వసనీయతను నిర్ధారిస్తుంది
. దీని ఇంటిగ్రేటెడ్ డిజైన్లో ఫ్లోట్ మెకానిజం ఉంటుంది, ఇది ఇంధన స్థాయితో కదులుతుంది, ఖచ్చితమైన కొలతలను నిర్ధారిస్తుంది
| మోడల్ # | TN-415 |
| పొడవు | దిగువ నుండి హెడ్ యూనిట్ అంచు వరకు 415mm, 110mm~1500mm అనుకూలీకరించదగినది |
| మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ప్రోబ్ మరియు NBR ఫ్లోట్ |
| అవుట్పుట్ | 0-190ohm లేదా 240-33ohm, అనుకూలీకరించదగినది |
| రిజల్యూషన్ | 21 మిమీ రిజల్యూషన్ (డిఫాల్ట్) |
| ఫ్లోట్ పరిమాణం | 35*32 NBR |
| ఇంధన చూషణ పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, ఫిల్టర్ యూనిట్ ఐచ్ఛికం |
| ఇంధన తిరిగి పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| గాలి బిలం | డిఫాల్ట్లో φ6mm |
| కేబుల్ పొడవు | కనెక్టర్ లేకుండా డిఫాల్ట్ పొడవు 460mm; పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| కనెక్టర్ | కేబుల్లో ఇంటిగ్రేట్ చేయడం ఐచ్ఛికం |