| ലഭ്യത: | |
|---|---|
TN ഫ്യൂവൽ ലെവൽ സെൻസർ ഓട്ടോമോട്ടീവ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു, എയർ വെൻ്റ് ട്യൂബ് സഹിതം ഇന്ധന സക്ഷൻ, റിട്ടേൺ കഴിവുകൾ എന്നിവ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു. ഇത് തുടർച്ചയായ അനലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് സിഗ്നൽ നൽകുന്നു, ടാങ്കിലെ ഇന്ധന നില കൃത്യമായി നിരീക്ഷിക്കാനും നിയന്ത്രിക്കാനും ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. നാശത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്ന സ്റ്റെയിൻലെസ് സ്റ്റീലിൽ നിന്ന് നിർമ്മിച്ച ഈ സെൻസർ വിവിധ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഈടുനിൽക്കുന്നതും വിശ്വാസ്യതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു
. ഇതിൻ്റെ സംയോജിത രൂപകൽപ്പനയിൽ കൃത്യമായ അളവുകൾ ഉറപ്പാക്കുന്ന ഇന്ധന നിലയ്ക്കൊപ്പം ചലിക്കുന്ന ഒരു ഫ്ലോട്ട് മെക്കാനിസം ഉൾപ്പെടുന്നു.
| മോഡൽ # | TN-415 |
| നീളം | ഹെഡ് യൂണിറ്റിൻ്റെ താഴെ നിന്ന് 415mm, 110mm~1500mm ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ പ്രോബും NBR ഫ്ലോട്ടും |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0-190ohm അല്ലെങ്കിൽ 240-33ohm, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| റെസലൂഷൻ | 21mm റെസല്യൂഷൻ (സ്ഥിരസ്ഥിതി) |
| ഫ്ലോട്ട് അളവ് | 35*32 NBR |
| ഇന്ധന സക്ഷൻ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, ഫിൽട്ടർ യൂണിറ്റ് ഓപ്ഷണൽ ആണ് |
| ഇന്ധന റിട്ടേൺ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| എയർ വെൻ്റ് | ഡിഫോൾട്ടായി φ6mm |
| കേബിൾ നീളം | കണക്ടർ ഇല്ലാതെ സ്ഥിര ദൈർഘ്യം 460mm ആണ്; നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| കണക്റ്റർ | കേബിളിൽ സംയോജിപ്പിക്കുന്നത് ഓപ്ഷണലാണ് |