| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕಗಳ TN ಕುಟುಂಬವು ಅನಲಾಗ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಖರವಾದ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ಆಟೋಮೋಟಿವ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭವಾದ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನಿರಂತರ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಅಳತೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಅವರು ಫ್ಲೋಟ್ ಯಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಫಿಲ್ಟರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಐಚ್ಛಿಕ ಏರ್ ವೆಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಜ್ಜುಗೊಂಡಿರುವ ಈ ಸಂವೇದಕಗಳು ಅಡಚಣೆಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸಮಗ್ರತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವಿವಿಧ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಮತ್ತು 8mm, 10mm ಮತ್ತು 12mm ನ ಪೈಪ್ ವ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಅವು ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಈ ಪರಿಹಾರವು ಜನರೇಟರ್ ದಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಕೈಗಾರಿಕಾ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಬಳಕೆಗೆ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ.
ಸಂವೇದಕದ ವಿನ್ಯಾಸವು ಸುಲಭವಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಗಾತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂರಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾದ ನಿರ್ಮಾಣವು ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಾನಿಯ ಅಪಾಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ನಿರ್ವಹಣೆ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಖಾತ್ರಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ರೆಸಿಸ್ಟಿವ್ ಔಟ್ಪುಟ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಅನೇಕ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸೆಟಪ್ಗಳಿಗೆ ತಡೆರಹಿತ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
| ಮಾದರಿ # | TN-350 |
| ಉದ್ದ | ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಅಂಚಿಗೆ 350mm, 110mm~1500mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 0-190ohm ಅಥವಾ 240-33ohm, ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಇಂಧನ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಫಿಲ್ಟರ್ ಘಟಕವು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |
| ಇಂಧನ ರಿಟರ್ನ್ ಪೈಪ್ | φ8mm, 10mm, 12mm ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ, ಉದ್ದವು ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಏರ್ ವೆಂಟ್ | ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ φ6mm |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ಕನೆಕ್ಟರ್ | ಕೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಇದು ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿದೆ |