| లభ్యత: | |
|---|---|
ఇంధన స్థాయి సెన్సార్ల యొక్క TN కుటుంబం ఒక అనలాగ్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ను అందిస్తుంది, ఖచ్చితమైన ఇంధన స్థాయి పర్యవేక్షణ కోసం ఆటోమోటివ్ సిస్టమ్లతో సులభంగా ఏకీకరణను సులభతరం చేస్తుంది. వారు నిరంతర మరియు నమ్మదగిన కొలతలను అందించడానికి ఫ్లోట్ మెకానిజంను ఉపయోగిస్తారు. ఫిల్టర్లు మరియు ఐచ్ఛిక గాలి వెంట్లతో అమర్చబడి, ఈ సెన్సార్లు అడ్డుపడకుండా నిరోధించి సిస్టమ్ సమగ్రతను నిర్వహిస్తాయి. వివిధ కనెక్టర్ ఎంపికలు మరియు 8 మిమీ, 10 మిమీ మరియు 12 మిమీ పైపు వ్యాసాలలో అందుబాటులో ఉన్నాయి, అవి ఇన్స్టాలేషన్లో సౌలభ్యాన్ని అందిస్తాయి. ఈ పరిష్కారం జనరేటర్ సామర్థ్యాన్ని మరియు విశ్వసనీయతను పెంచుతుంది, ఇది పారిశ్రామిక మరియు వాణిజ్య వినియోగానికి అవసరం.
సెన్సార్ యొక్క డిజైన్ విస్తృత శ్రేణి ఇంధన ట్యాంక్ పరిమాణాలు మరియు కాన్ఫిగరేషన్లతో సులభమైన సంస్థాపన మరియు అనుకూలతను నిర్ధారిస్తుంది. దీని కాంపాక్ట్ మరియు దృఢమైన నిర్మాణం ఇన్స్టాలేషన్ లేదా ఆపరేషన్ సమయంలో నష్టపోయే ప్రమాదాన్ని తగ్గిస్తుంది, దీర్ఘకాలిక విశ్వసనీయత మరియు కనీస నిర్వహణ అవసరాలను నిర్ధారిస్తుంది. అదనంగా, రెసిస్టివ్ అవుట్పుట్ సిగ్నల్ ఇప్పటికే ఉన్న అనేక మానిటరింగ్ సిస్టమ్లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, ఇప్పటికే ఉన్న సెటప్లలో అతుకులు లేని ఏకీకరణను సులభతరం చేస్తుంది.
| మోడల్ # | TN-350 |
| పొడవు | దిగువ నుండి హెడ్ యూనిట్ అంచు వరకు 350mm, 110mm~1500mm అనుకూలీకరించదగినది |
| మెటీరియల్ | స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ ప్రోబ్ మరియు NBR ఫ్లోట్ |
| అవుట్పుట్ | 0-190ohm లేదా 240-33ohm, అనుకూలీకరించదగినది |
| రిజల్యూషన్ | 21 మిమీ రిజల్యూషన్ (డిఫాల్ట్) |
| ఫ్లోట్ పరిమాణం | 35*32 NBR |
| ఇంధన చూషణ పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, ఫిల్టర్ యూనిట్ ఐచ్ఛికం |
| ఇంధన తిరిగి పైపు | φ8mm, 10mm, 12mm ఐచ్ఛికం, పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| గాలి బిలం | డిఫాల్ట్లో φ6mm |
| కేబుల్ పొడవు | కనెక్టర్ లేకుండా డిఫాల్ట్ పొడవు 460mm; పొడవు అనుకూలీకరించదగినది |
| కనెక్టర్ | కేబుల్లో ఇంటిగ్రేట్ చేయడం ఐచ్ఛికం |