| Wiwa: | |
|---|---|
Idile TN ti awọn sensosi ipele idana n pese ifihan agbara iṣelọpọ afọwọṣe, irọrun iṣọpọ irọrun pẹlu awọn eto adaṣe fun ibojuwo ipele epo deede. Wọn lo ẹrọ leefofo loju omi lati pese awọn wiwọn lilọsiwaju ati igbẹkẹle. Ni ipese pẹlu awọn asẹ ati awọn atẹgun afẹfẹ iyan, awọn sensọ wọnyi ṣe idiwọ didi ati ṣetọju iduroṣinṣin eto. Wa ni orisirisi awọn aṣayan asopo ati awọn diamita paipu ti 8mm, 10mm, ati 12mm, wọn funni ni irọrun ni fifi sori ẹrọ. Ojutu yii ṣe imudara ṣiṣe monomono ati igbẹkẹle, ṣiṣe ni pataki fun ile-iṣẹ ati lilo iṣowo.
Apẹrẹ ti sensọ ṣe idaniloju fifi sori ẹrọ rọrun ati ibaramu pẹlu ọpọlọpọ awọn iwọn titobi epo ati awọn atunto. Iwapọ rẹ ati ikole ti o lagbara dinku eewu ibajẹ lakoko fifi sori ẹrọ tabi iṣẹ ṣiṣe, ni idaniloju igbẹkẹle igba pipẹ ati awọn ibeere itọju to kere. Afikun ohun ti, awọn resistive o wu ifihan agbara ni ibamu pẹlu ọpọlọpọ awọn ti wa tẹlẹ awọn ọna šiše ibojuwo, irọrun isokan sinu awọn iṣeto to wa tẹlẹ.
| awoṣe # | TN-350 |
| Gigun | 350mm lati isalẹ si eti ti ipin ori, 110mm ~ 1500mm jẹ asefara |
| Ohun elo | irin alagbara, irin ibere ati NBR leefofo |
| Abajade | 0-190ohm tabi 240-33ohm, asefara |
| Ipinnu | 21mm ni ipinnu (aiyipada) |
| Leefofo iwọn | 35*32 NBR |
| Idana afamora paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, àlẹmọ kuro ni iyan |
| Epo pada paipu | φ8mm, 10mm, 12mm jẹ iyan, ipari jẹ asefara |
| Afẹfẹ afẹfẹ | φ6mm ni aiyipada |
| Kebulu ipari | ipari aiyipada jẹ 460mm laisi asopo; ipari jẹ asefara |
| Asopọmọra | O jẹ iyan lati ṣepọ lori okun USB |