| ലഭ്യത: | |
|---|---|
ഇന്ധന നില സെൻസറുകളുടെ TN കുടുംബം ഒരു അനലോഗ് ഔട്ട്പുട്ട് സിഗ്നൽ നൽകുന്നു, കൃത്യമായ ഇന്ധന നില നിരീക്ഷണത്തിനായി ഓട്ടോമോട്ടീവ് സിസ്റ്റങ്ങളുമായി എളുപ്പത്തിൽ സംയോജിപ്പിക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നു. തുടർച്ചയായതും വിശ്വസനീയവുമായ അളവുകൾ നൽകുന്നതിന് അവർ ഒരു ഫ്ലോട്ട് മെക്കാനിസം ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഫിൽട്ടറുകളും ഓപ്ഷണൽ എയർ വെൻ്റുകളും കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഈ സെൻസറുകൾ ക്ലോഗ്ഗിംഗ് തടയുകയും സിസ്റ്റത്തിൻ്റെ സമഗ്രത നിലനിർത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. വിവിധ കണക്ടർ ഓപ്ഷനുകളിലും പൈപ്പ് വ്യാസം 8mm, 10mm, 12mm എന്നിവയിലും ലഭ്യമാണ്, അവ ഇൻസ്റ്റാളേഷനിൽ വഴക്കം നൽകുന്നു. ഈ പരിഹാരം ജനറേറ്ററിൻ്റെ കാര്യക്ഷമതയും വിശ്വാസ്യതയും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് വ്യാവസായികവും വാണിജ്യപരവുമായ ഉപയോഗത്തിന് അത്യന്താപേക്ഷിതമാക്കുന്നു.
സെൻസറിൻ്റെ രൂപകൽപ്പന എളുപ്പത്തിലുള്ള ഇൻസ്റ്റാളേഷനും വിശാലമായ ഇന്ധന ടാങ്ക് വലുപ്പങ്ങളും കോൺഫിഗറേഷനുകളുമായുള്ള അനുയോജ്യതയും ഉറപ്പാക്കുന്നു. ഇതിൻ്റെ ഒതുക്കമുള്ളതും ഉറപ്പുള്ളതുമായ നിർമ്മാണം ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ഓപ്പറേഷൻ സമയത്ത് കേടുപാടുകൾ ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നു, ദീർഘകാല വിശ്വാസ്യതയും കുറഞ്ഞ പരിപാലന ആവശ്യകതകളും ഉറപ്പാക്കുന്നു. കൂടാതെ, റെസിസ്റ്റീവ് ഔട്ട്പുട്ട് സിഗ്നൽ നിലവിലുള്ള പല മോണിറ്ററിംഗ് സിസ്റ്റങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, ഇത് നിലവിലുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങളിലേക്ക് തടസ്സമില്ലാത്ത സംയോജനം സുഗമമാക്കുന്നു.
| മോഡൽ # | TN-350 |
| നീളം | ഹെഡ് യൂണിറ്റിൻ്റെ താഴെ നിന്ന് 350mm, 110mm~1500mm ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| മെറ്റീരിയൽ | സ്റ്റെയിൻലെസ്സ് സ്റ്റീൽ പ്രോബും NBR ഫ്ലോട്ടും |
| ഔട്ട്പുട്ട് | 0-190ohm അല്ലെങ്കിൽ 240-33ohm, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| റെസലൂഷൻ | 21mm റെസല്യൂഷൻ (സ്ഥിരസ്ഥിതി) |
| ഫ്ലോട്ട് അളവ് | 35*32 NBR |
| ഇന്ധന സക്ഷൻ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, ഫിൽട്ടർ യൂണിറ്റ് ഓപ്ഷണൽ ആണ് |
| ഇന്ധന റിട്ടേൺ പൈപ്പ് | φ8mm, 10mm, 12mm ഓപ്ഷണൽ ആണ്, നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| എയർ വെൻ്റ് | ഡിഫോൾട്ടായി φ6mm |
| കേബിൾ നീളം | കണക്ടർ ഇല്ലാതെ സ്ഥിര ദൈർഘ്യം 460mm ആണ്; നീളം ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാവുന്നതാണ് |
| കണക്റ്റർ | കേബിളിൽ സംയോജിപ്പിക്കുന്നത് ഓപ്ഷണലാണ് |