| Upatikanaji: | |
|---|---|
Familia ya TN ya vitambuzi vya kiwango cha mafuta hutoa ishara ya pato la analogi, kuwezesha ujumuishaji rahisi na mifumo ya gari kwa ufuatiliaji sahihi wa kiwango cha mafuta. Wanatumia utaratibu wa kuelea ili kutoa vipimo vinavyoendelea na vya kuaminika. Vikiwa na vichujio na vipenyo vya hiari vya hewa, vitambuzi hivi huzuia kuziba na kudumisha uadilifu wa mfumo. Inapatikana katika chaguzi mbalimbali za kiunganishi na kipenyo cha bomba cha 8mm, 10mm, na 12mm, hutoa kubadilika katika ufungaji. Suluhisho hili huongeza ufanisi wa jenereta na kuegemea, na kuifanya kuwa muhimu kwa matumizi ya viwandani na kibiashara.
Ubunifu wa sensor huhakikisha usakinishaji rahisi na utangamano na anuwai ya saizi ya tank ya mafuta na usanidi. Ujenzi wake thabiti na thabiti hupunguza hatari ya uharibifu wakati wa ufungaji au uendeshaji, kuhakikisha uaminifu wa muda mrefu na mahitaji madogo ya matengenezo. Zaidi ya hayo, ishara ya pato la kupinga inaendana na mifumo mingi ya ufuatiliaji iliyopo, kuwezesha ushirikiano usio na mshono kwenye mipangilio iliyopo.
| mfano # | TN-350 |
| Urefu | 350mm kutoka chini hadi ukingo wa kitengo cha kichwa, 110mm ~ 1500mm inaweza kubinafsishwa |
| Nyenzo | probe ya chuma cha pua na kuelea kwa NBR |
| Pato | 0-190ohm au 240-33ohm, inayoweza kubinafsishwa |
| Azimio | 21mm katika azimio (chaguo-msingi) |
| Kipimo cha kuelea | 35*32 NBR |
| Bomba la kunyonya mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, kitengo cha chujio ni cha hiari |
| Bomba la kurudi mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ni ya hiari, urefu unaweza kubinafsishwa |
| Uingizaji hewa | φ6mm katika chaguo-msingi |
| Urefu wa kebo | urefu wa chaguo-msingi ni 460mm bila kontakt; urefu ni customizable |
| Kiunganishi | Ni hiari kuunganishwa kwenye kebo |