| Kuboneka: | |
|---|---|
Umuryango wa TN urwego rwa lisansi itanga ibimenyetso bisa nkibisohoka, byorohereza guhuza byoroshye na sisitemu yimodoka kugirango ikurikirane neza lisansi. Bakoresha uburyo bwo kureremba kugirango batange ibipimo bikomeza kandi byizewe. Bifite akayunguruzo hamwe nu mwuka utabishaka, ibyo byuma bikumira birinda gufunga no gukomeza ubusugire bwa sisitemu. Kuboneka muburyo butandukanye bwo guhuza hamwe na diametre ya pipe ya 8mm, 10mm, na 12mm, zitanga guhinduka mugushiraho. Iki gisubizo cyongera ingufu za generator no kwizerwa, bigatuma biba ngombwa mugukoresha inganda nubucuruzi.
Igishushanyo cya sensor itanga uburyo bworoshye bwo kwishyiriraho no guhuza hamwe ningero nini ya lisansi ingana nubunini. Ubwubatsi bwayo bworoshye kandi bukomeye bugabanya ibyago byo kwangirika mugihe cyo kwishyiriraho cyangwa gukora, byemeza ko byiringirwa igihe kirekire nibisabwa bike. Byongeye kandi, ibimenyetso bisohoka birwanya bihuza na sisitemu nyinshi zisanzwe zikurikirana, byorohereza kwishyira hamwe muburyo busanzwe.
| icyitegererezo # | TN-350 |
| Uburebure | 350mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 1500mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Ibisohoka | 0-190ohm cyangwa 240-33ohm, birashoboka |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Umuyoboro wa peteroli | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, filteri irahitamo |
| Umuyoboro wo kugaruka | φ8mm, 10mm, 12mm birahinduka, uburebure burashoboka |
| Umuyaga | φ6mm muburyo budasanzwe |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |
| Umuhuza | Nibyifuzo guhuzwa kumurongo |