| sẵn có: | |
|---|---|
Dòng cảm biến mức nhiên liệu TN cung cấp tín hiệu đầu ra tương tự, tạo điều kiện tích hợp dễ dàng với các hệ thống ô tô để theo dõi mức nhiên liệu chính xác. Họ sử dụng cơ chế phao để cung cấp các phép đo liên tục và đáng tin cậy. Được trang bị bộ lọc và lỗ thông hơi tùy chọn, những cảm biến này ngăn ngừa tắc nghẽn và duy trì tính toàn vẹn của hệ thống. Có sẵn nhiều tùy chọn đầu nối và đường kính ống 8 mm, 10 mm và 12 mm, chúng mang lại sự linh hoạt trong việc lắp đặt. Giải pháp này nâng cao hiệu suất và độ tin cậy của máy phát điện, khiến nó trở nên cần thiết cho mục đích sử dụng công nghiệp và thương mại.
Thiết kế của cảm biến đảm bảo lắp đặt dễ dàng và tương thích với nhiều kích cỡ và cấu hình bình nhiên liệu. Cấu trúc nhỏ gọn và chắc chắn của nó giảm thiểu nguy cơ hư hỏng trong quá trình lắp đặt hoặc vận hành, đảm bảo độ tin cậy lâu dài và yêu cầu bảo trì tối thiểu. Ngoài ra, tín hiệu đầu ra điện trở tương thích với nhiều hệ thống giám sát hiện có, tạo điều kiện tích hợp liền mạch vào các thiết lập hiện có.
| người mẫu # | TN-350 |
| Chiều dài | 350mm từ đáy đến mép của bộ phận đầu, 110mm ~ 1500mm có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | đầu dò bằng thép không gỉ và phao NBR |
| đầu ra | 0-190ohm hoặc 240-33ohm, có thể tùy chỉnh |
| Nghị quyết | Độ phân giải 21mm (mặc định) |
| Kích thước nổi | 35*32 NBR |
| Ống hút nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, bộ lọc là tùy chọn |
| Ống hồi nhiên liệu | φ8mm, 10 mm, 12 mm là tùy chọn, chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Lỗ thông hơi | φ6mm theo mặc định |
| Chiều dài cáp | chiều dài mặc định là 460mm không có đầu nối; chiều dài có thể tùy chỉnh |
| Đầu nối | Tùy chọn được tích hợp trên cáp |