| उपलब्धता: | |
|---|---|
इंधन पातळी सेन्सर्सचे TN फॅमिली ॲनालॉग आउटपुट सिग्नल प्रदान करते, अचूक इंधन पातळी निरीक्षणासाठी ऑटोमोटिव्ह सिस्टमसह सुलभ एकीकरण सुलभ करते. सतत आणि विश्वासार्ह मोजमाप देण्यासाठी ते फ्लोट यंत्रणा वापरतात. फिल्टर आणि पर्यायी एअर व्हेंट्ससह सुसज्ज, हे सेन्सर अडकणे टाळतात आणि सिस्टमची अखंडता राखतात. विविध कनेक्टर पर्यायांमध्ये आणि 8mm, 10mm आणि 12mm च्या पाईप व्यासांमध्ये उपलब्ध, ते इंस्टॉलेशनमध्ये लवचिकता देतात. हे समाधान जनरेटरची कार्यक्षमता आणि विश्वासार्हता वाढवते, ज्यामुळे ते औद्योगिक आणि व्यावसायिक वापरासाठी आवश्यक बनते.
सेन्सरची रचना इंधन टाकी आकार आणि कॉन्फिगरेशनच्या विस्तृत श्रेणीसह सुलभ स्थापना आणि सुसंगतता सुनिश्चित करते. त्याचे कॉम्पॅक्ट आणि मजबूत बांधकाम स्थापना किंवा ऑपरेशन दरम्यान नुकसान होण्याचा धोका कमी करते, दीर्घकालीन विश्वासार्हता आणि किमान देखभाल आवश्यकता सुनिश्चित करते. याव्यतिरिक्त, प्रतिरोधक आउटपुट सिग्नल अनेक विद्यमान मॉनिटरिंग सिस्टमशी सुसंगत आहे, विद्यमान सेटअपमध्ये अखंड एकीकरण सुलभ करते.
| मॉडेल # | TN-350 |
| लांबी | तळापासून हेड युनिटच्या काठापर्यंत 350mm, 110mm~1500mm सानुकूल करण्यायोग्य आहे |
| साहित्य | स्टेनलेस स्टील प्रोब आणि एनबीआर फ्लोट |
| आउटपुट | 0-190ohm किंवा 240-33ohm, सानुकूल करण्यायोग्य |
| ठराव | रिझोल्यूशनमध्ये 21 मिमी (डीफॉल्ट) |
| फ्लोट परिमाण | 35*32 NBR |
| इंधन सक्शन पाईप | φ8mm, 10mm, 12mm पर्यायी आहे, फिल्टर युनिट पर्यायी आहे |
| इंधन परतावा पाईप | φ8mm, 10mm, 12mm पर्यायी आहे, लांबी सानुकूल आहे |
| एअर व्हेंट | डीफॉल्टमध्ये φ6mm |
| केबल लांबी | कनेक्टरशिवाय डीफॉल्ट लांबी 460 मिमी आहे; लांबी सानुकूल आहे |
| कनेक्टर | केबलवर समाकलित करणे पर्यायी आहे |