| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
எரிபொருள் நிலை உணரிகளின் TN குடும்பம் ஒரு அனலாக் வெளியீட்டு சமிக்ஞையை வழங்குகிறது, துல்லியமான எரிபொருள் அளவைக் கண்காணிப்பதற்காக வாகன அமைப்புகளுடன் எளிதாக ஒருங்கிணைக்க உதவுகிறது. தொடர்ச்சியான மற்றும் நம்பகமான அளவீடுகளை வழங்க அவர்கள் மிதவை பொறிமுறையைப் பயன்படுத்துகின்றனர். வடிப்பான்கள் மற்றும் விருப்பமான காற்று துவாரங்களுடன் பொருத்தப்பட்ட இந்த சென்சார்கள் அடைப்பைத் தடுக்கின்றன மற்றும் கணினி ஒருமைப்பாட்டை பராமரிக்கின்றன. பல்வேறு இணைப்பு விருப்பங்கள் மற்றும் 8 மிமீ, 10 மிமீ மற்றும் 12 மிமீ குழாய் விட்டம் ஆகியவற்றில் கிடைக்கிறது, அவை நிறுவலில் நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகின்றன. இந்த தீர்வு ஜெனரேட்டர் செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்துகிறது, இது தொழில்துறை மற்றும் வணிக பயன்பாட்டிற்கு அவசியமானது.
சென்சாரின் வடிவமைப்பு எளிதான நிறுவல் மற்றும் பரந்த அளவிலான எரிபொருள் தொட்டி அளவுகள் மற்றும் கட்டமைப்புகளுடன் இணக்கத்தன்மையை உறுதி செய்கிறது. அதன் கச்சிதமான மற்றும் உறுதியான கட்டுமானமானது நிறுவல் அல்லது செயல்பாட்டின் போது சேதத்தின் அபாயத்தை குறைக்கிறது, நீண்ட கால நம்பகத்தன்மை மற்றும் குறைந்தபட்ச பராமரிப்பு தேவைகளை உறுதி செய்கிறது. கூடுதலாக, ரெசிஸ்டிவ் அவுட்புட் சிக்னல் ஏற்கனவே உள்ள பல கண்காணிப்பு அமைப்புகளுடன் இணக்கமாக உள்ளது, இது ஏற்கனவே உள்ள அமைப்புகளில் தடையற்ற ஒருங்கிணைப்பை எளிதாக்குகிறது.
| மாதிரி # | TN-350 |
| நீளம் | ஹெட் யூனிட்டின் கீழிருந்து விளிம்பு வரை 350 மிமீ, 110 மிமீ ~ 1500 மிமீ தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| பொருள் | துருப்பிடிக்காத எஃகு ஆய்வு மற்றும் NBR மிதவை |
| வெளியீடு | 0-190ohm அல்லது 240-33ohm, தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| தீர்மானம் | 21 மிமீ தெளிவுத்திறன் (இயல்புநிலை) |
| மிதவை பரிமாணம் | 35*32 NBR |
| எரிபொருள் உறிஞ்சும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, வடிகட்டி அலகு விருப்பமானது |
| எரிபொருள் திரும்பும் குழாய் | φ8mm, 10mm, 12mm விருப்பமானது, நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| காற்று வென்ட் | இயல்புநிலையில் φ6mm |
| கேபிள் நீளம் | இணைப்பு இல்லாமல் இயல்புநிலை நீளம் 460 மிமீ; நீளம் தனிப்பயனாக்கக்கூடியது |
| இணைப்பான் | கேபிளில் ஒருங்கிணைக்கப்படுவது விருப்பமானது |