| kupezeka: | |
|---|---|
Banja la TN la masensa amafuta amafuta limapereka chizindikiro chotulutsa analogi, kuthandizira kuphatikizana kosavuta ndi makina amagalimoto kuti aziwunikira molondola kuchuluka kwamafuta. Amagwiritsa ntchito njira yoyandama kuti apereke miyeso yosalekeza komanso yodalirika. Zokhala ndi zosefera komanso zolowera mpweya zomwe mungasankhe, masensa awa amalepheretsa kutsekeka ndikusunga kukhulupirika kwadongosolo. Zopezeka zosiyanasiyana cholumikizira options ndi diameters chitoliro cha 8mm, 10mm, ndi 12mm, amapereka kusinthasintha unsembe. Yankholi limapangitsa kuti jenereta ikhale yodalirika komanso yodalirika, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zofunikira pakugwiritsa ntchito mafakitale ndi malonda.
Mapangidwe a sensa amatsimikizira kuyika kosavuta ndi kugwirizana ndi mitundu yosiyanasiyana ya matanki amafuta ndi masanjidwe. Kumanga kwake kocheperako komanso kolimba kumachepetsa chiwopsezo pakuyika kapena kugwira ntchito, ndikuwonetsetsa kudalirika kwanthawi yayitali komanso zofunikira zochepa zokonza. Kuphatikiza apo, chizindikiro cha resistive output chimagwirizana ndi machitidwe ambiri owunikira omwe alipo, zomwe zimathandizira kuphatikizana kosasunthika pamakhazikitsidwe omwe alipo.
| chitsanzo # | Mtengo wa TN-350 |
| Utali | 350mm kuchokera pansi mpaka m'mphepete mwa mutu, 110mm ~ 1500mm ndi customizable |
| Zakuthupi | kafukufuku wachitsulo chosapanga dzimbiri ndi kuyandama kwa NBR |
| Zotulutsa | 0-190ohm kapena 240-33ohm, makonda |
| Kusamvana | 21mm mu kusamvana (osasintha) |
| Mulingo woyandama | 35 * 32 NBR |
| Chitoliro choyamwa mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, gawo losefera ndilosankha |
| Chitoliro chobwezera mafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ndizosankha, kutalika ndi makonda |
| Mpweya wolowera mpweya | φ6mm mokhazikika |
| Kutalika kwa chingwe | kutalika kosasintha ndi 460mm popanda cholumikizira; kutalika ndi customizable |
| Cholumikizira | Ndizosankha kuti ziphatikizidwe pa chingwe |