| ಲಭ್ಯತೆ: | |
|---|---|
S5 ಕುಟುಂಬದ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಸಂವೇದಕವು ಜನರೇಟರ್ ವಾಹನಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಗರ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಹುಮುಖ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ನಿಖರವಾದ ಇಂಧನ ಮಟ್ಟದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀಮಿಯಂ 304 ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ತುಕ್ಕು ನಿರೋಧಕತೆ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ತೀವ್ರವಾದ ಹವಾಮಾನ ಅಥವಾ ಮಾಲಿನ್ಯಕಾರಕಗಳಿಗೆ ಒಡ್ಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಕಠಿಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ SAE - 5 ಹೋಲ್ ಫ್ಲೇಂಜ್ ಮೂಲಕ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.
| ಮಾದರಿ # | S5-250 |
| ಉದ್ದ | ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಹೆಡ್ ಯೂನಿಟ್ನ ಅಂಚಿಗೆ 250mm, 110mm~3000mm ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |
| ವಸ್ತು | ಸ್ಟೇನ್ಲೆಸ್ ಸ್ಟೀಲ್ ಪ್ರೋಬ್ ಮತ್ತು NBR ಫ್ಲೋಟ್ |
| ಔಟ್ಪುಟ್ | 4-20mA |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 21mm ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್) |
| ಫ್ಲೋಟ್ ಆಯಾಮ | 35*32 NBR |
| ಆರೋಹಿಸುವಾಗ | SAE-5 ರಂಧ್ರದ ಫ್ಲೇಂಜ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಉದ್ದವು ಕನೆಕ್ಟರ್ ಇಲ್ಲದೆ 460mm ಆಗಿದೆ; ಉದ್ದ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ |