| Kuboneka: | |
|---|---|
S5 yumuryango wa lisansi yumuriro nigikoresho kinini cyagenewe gukoreshwa mumodoka ya generator ninganda zo mu nyanja, zitanga igenzura ryukuri rya lisansi. Ikozwe muri premium 304 ibyuma bidafite ingese, ifite imbaraga zo kurwanya ruswa kandi iramba. Ibi bifasha kwihanganira ibihe bibi, byaba ibihe bikabije cyangwa guhura nibihumanya. Yashizwe muburyo bworoshye binyuze muri SAE - 5 umwobo.
| icyitegererezo # | S5-250 |
| Uburebure | 250mm kuva hasi kugeza kumpera yumutwe, 110mm ~ 3000mm birashoboka |
| Ibikoresho | ibyuma bidafite ibyuma na NBR bireremba |
| Ibisohoka | 4-20mA |
| Icyemezo | 21mm mu gukemura (isanzwe) |
| Ikigereranyo cy'amazi | 35 * 32 NBR |
| Kuzamuka | SAE-5 umwobo |
| Uburebure bw'insinga | uburebure busanzwe ni 460mm idafite umuhuza; uburebure burashobora guhindurwa |