የኤስ 5 ቤተሰብ የነዳጅ ደረጃ ዳሳሽ በጄነሬተሮች ተሽከርካሪዎች እና በባህር ውስጥ ኢንዱስትሪ ውስጥ ጥቅም ላይ እንዲውል የተቀየሰ ሁለገብ መሳሪያ ነው፣ ይህም ትክክለኛ የነዳጅ ደረጃ ክትትል ያደርጋል። ከፕሪሚየም 304 አይዝጌ ብረት የተሰራ፣ እጅግ በጣም ጥሩ የዝገት መቋቋም እና ዘላቂነት አለው። ይህ ለከባድ የአየር ሁኔታም ሆነ ለብክለት መጋለጥ አስቸጋሪ ሁኔታዎችን እንዲቋቋም ያስችለዋል። ምቹ በሆነ ሁኔታ በ SAE - 5 ቀዳዳ ፍላጅ በኩል ተጭኗል።
| ሞዴል # | ኤስ 5-250 |
| ርዝመት | 250ሚሜ ከታች ጀምሮ እስከ ራስ ክፍል ጠርዝ ድረስ, 110mm ~ 3000mm ማበጀት ነው. |
| ቁሳቁስ | አይዝጌ ብረት መፈተሻ እና NBR ተንሳፋፊ |
| ውፅዓት | 4-20mA |
| ጥራት | 21ሚሜ ጥራት (ነባሪ) |
| ተንሳፋፊ ልኬት | 35*32 NBR |
| በመጫን ላይ | SAE-5 ቀዳዳ flange |
| የኬብል ርዝመት | ነባሪ ርዝመት 460mm ያለ አያያዥ ነው; ርዝመት ሊበጅ የሚችል ነው |