| ઉપલબ્ધતા: | |
|---|---|
S5 ફેમિલી ફ્યુઅલ લેવલ સેન્સર એ બહુમુખી ઉપકરણ છે જે જનરેટર વાહનો અને દરિયાઈ ઉદ્યોગમાં ઉપયોગ માટે રચાયેલ છે, જે ચોક્કસ ઈંધણ સ્તરનું નિરીક્ષણ પૂરું પાડે છે. પ્રીમિયમ 304 સ્ટેનલેસ સ્ટીલથી બનેલું, તે ઉત્કૃષ્ટ કાટ પ્રતિકાર અને ટકાઉપણું ધરાવે છે. આ તેને કઠોર પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવા સક્ષમ બનાવે છે, પછી ભલે તે આત્યંતિક હવામાન હોય અથવા દૂષકોના સંપર્કમાં હોય. તે SAE - 5 હોલ ફ્લેંજ દ્વારા અનુકૂળ રીતે માઉન્ટ થયેલ છે.
| મોડલ # | S5-250 |
| લંબાઈ | નીચેથી હેડ યુનિટની ધાર સુધી 250mm, 110mm~3000mm વૈવિધ્યપૂર્ણ છે |
| સામગ્રી | સ્ટેનલેસ સ્ટીલ પ્રોબ અને NBR ફ્લોટ |
| આઉટપુટ | 4-20mA |
| ઠરાવ | રિઝોલ્યુશનમાં 21mm (ડિફૉલ્ટ) |
| ફ્લોટ પરિમાણ | 35*32 NBR |
| માઉન્ટ કરવાનું | SAE-5 હોલ ફ્લેંજ |
| કેબલ લંબાઈ | ડિફૉલ્ટ લંબાઈ કનેક્ટર વિના 460mm છે; લંબાઈ વૈવિધ્યપૂર્ણ છે |