| kupezeka: | |
|---|---|
S5 Family Family Level Sensor ndi chipangizo chosunthika chomwe chimapangidwira kuti chigwiritsidwe ntchito pamagalimoto opangira ma jenereta ndi mafakitale apanyanja, kupereka kuwunika kolondola kwamafuta. Wopangidwa ndi chitsulo chosapanga dzimbiri cha 304, amadzitamandira kukana kwa dzimbiri komanso kulimba. Izi zimapangitsa kuti ikhale yolimba kwambiri, kaya ndi nyengo yoipa kapena kukhudzana ndi zowononga. Imayikidwa mosavuta kudzera pa SAE - 5 hole flange.
| chitsanzo # | S5-250 |
| Utali | 250mm kuchokera pansi mpaka m'mphepete mwa mutu, 110mm ~ 3000mm ndi customizable |
| Zakuthupi | kafukufuku wachitsulo chosapanga dzimbiri ndi kuyandama kwa NBR |
| Zotulutsa | 4-20mA |
| Kusamvana | 21mm mu kusamvana (zosasintha) |
| Mulingo woyandama | 35 * 32 NBR |
| Kukwera | SAE-5 hole flange |
| Kutalika kwa chingwe | kutalika kosasintha ndi 460mm popanda cholumikizira; kutalika ndi customizable |