| Upatikanaji: | |
|---|---|
Kipimo cha kiwango cha mitambo ni suluhisho la vitendo la kufuatilia viwango vya mafuta katika mizinga ya jenereta, kuchanganya kipimo cha kiwango na kuonyesha katika kitengo kimoja bila hitaji la usambazaji wa umeme.
Kipengele hiki kinaifanya kuwa bora kwa hali ambapo umeme haupatikani au hauaminiki, na kuhakikisha uwezo wa ufuatiliaji thabiti. Vipimo hivi vinastahimili kutu na vimeundwa kwa ajili ya maisha marefu katika mazingira magumu.
Wanatoa usomaji wa kuona wa moja kwa moja, kuruhusu waendeshaji kutathmini haraka kiwango cha mafuta, ambayo ni muhimu kwa kuzuia kukatika kwa jenereta kwa sababu ya uchovu wa mafuta.
Kwa ukubwa mbalimbali unaopatikana ili kutoshea usanidi mbalimbali wa tanki, vipimo hivi vinatoa njia ya kuaminika na ya gharama nafuu ya ufuatiliaji wa kiwango cha mafuta katika matangi ya jenereta.
Inafaa kwa matangi ya mafuta na maji, kipimo chetu cha kiwango cha mitambo ni rahisi kufunga na kudumisha, na kuifanya kuwa chaguo la vitendo kwa matumizi anuwai. Iwe kwa mifumo ya kuhifadhi nakala za dharura au utendakazi endelevu, upimaji huu huongeza ufanisi wa utendakazi kwa kuwezesha usimamizi makini wa viwango vya mafuta/maji.
| mfano # | BMGF-300 |
| Urefu | 300mm kutoka chini ya flange ya nailoni |
| Nyenzo | flange ya nailoni PA66 na kuelea kwa NBR |
| Pato | Tupu hadi kiwango kamili |
| Kipimo cha kuelea | 39*50mm |
| Uzi | Mfano wa shimo la SAE-5 |
| Nyongeza ya hiari | NBR gasket na screws mounting |
| Maoni | Urefu unaweza kubinafsishwa kutoka 110 ~ 1500mm |