| Kuboneka: | |
|---|---|
Urwego rwa mashini ni igisubizo gifatika cyo kugenzura urugero rwa lisansi mu bigega bya generator, guhuza ibipimo byo kugereranya no kwerekana mu gice kimwe bidakenewe amashanyarazi.
Iyi mikorere ituma biba byiza mubihe amashanyarazi ataboneka cyangwa atizewe, bigatuma ubushobozi bwo gukurikirana buhoraho. Ikozwe mubikoresho biramba nka nylon na aluminium, ibi bipimo birwanya ruswa kandi bigenewe kuramba mubidukikije bisaba.
Batanga amashusho ataziguye, yemerera abashoramari gusuzuma byihuse urwego rwa lisansi, rukaba ari ingenzi cyane mu gukumira amashanyarazi ya moteri kubera umunaniro ukabije.
Hamwe ningero zingana ziboneka kugirango zihuze ibigega bitandukanye, ibi bipimo bitanga uburyo bwizewe kandi buhendutse bwo kugenzura urwego rwa lisansi mu bigega bya generator
Nibyiza kubigega bya lisansi n'amazi, igipimo cyurwego rwimashini kiroroshye gushiraho no kubungabunga, bigatuma uhitamo mubikorwa bitandukanye. Haba kuri sisitemu zo gutabara byihutirwa cyangwa ibikorwa bikomeza, iyi gipimo yongerera imbaraga imikorere mugushoboza gucunga neza urwego rwa lisansi / amazi.
| icyitegererezo # | BMGF-300 |
| Uburebure | 300mm uhereye hepfo ya nylon flange |
| Ibikoresho | PA66 nylon flange na NBR ireremba |
| Ibisohoka | Ubusa kurwego rwuzuye |
| Ikigereranyo cy'amazi | 39 * 50mm |
| Urudodo | SAE-5 icyitegererezo |
| Ibikoresho byubushake | Igikoresho cya NBR hamwe na screw |
| Ijambo | Uburebure burashobora guhindurwa kuva 110 ~ 1500mm |