| kupezeka: | |
|---|---|
Makina owerengera mulingo ndi yankho lothandiza pakuwunika kuchuluka kwamafuta m'matanki a jenereta, kuphatikiza muyeso wa mulingo ndikuwonetsa mugawo limodzi popanda kufunikira kwa magetsi.
Izi zimapangitsa kuti zikhale zoyenera nthawi zomwe magetsi sakupezeka kapena osadalirika, ndikuwonetsetsa kuti kuwunika kumagwira ntchito nthawi zonse. Zopangidwa kuchokera ku zinthu zolimba ngati nayiloni ndi aluminiyamu, zoyezerazi sizingawonongeke ndi dzimbiri ndipo zimapangidwa kuti zizikhala ndi moyo wautali m'malo ovuta.
Amapereka kuwerengera kwachindunji kwachindunji, kulola ogwira ntchito kuti awone mwachangu kuchuluka kwamafuta, zomwe ndizofunikira kwambiri popewa kutsika kwa jenereta chifukwa cha kutha kwa mafuta.
Ndi makulidwe osiyanasiyana omwe amapezeka kuti agwirizane ndi masinthidwe osiyanasiyana amatanki, ma gejiwa amapereka njira yodalirika komanso yotsika mtengo yowunikira kuchuluka kwamafuta m'matanki a jenereta.
Ndi abwino kwa akasinja onse amafuta ndi madzi, makina athu oyesa mulingo ndi osavuta kukhazikitsa ndikuwongolera, ndikupangitsa kuti ikhale chisankho chothandiza pazinthu zosiyanasiyana. Kaya ndi makina osunga zobwezeretsera mwadzidzidzi kapena kugwira ntchito mosalekeza, choyezerachi chimapangitsa kuti magwiridwe antchito azigwira bwino ntchito pothandizira kuyang'anira mwachangu kuchuluka kwamafuta/madzi.
| chitsanzo # | BMGF-300 |
| Utali | 300mm kuchokera pansi pa flange nayiloni |
| Zakuthupi | PA66 nayiloni flange ndi NBR zoyandama |
| Zotulutsa | Chopanda chilichonse |
| Mulingo woyandama | 39 * 50mm |
| Ulusi | Chithunzi cha SAE-5 |
| Chowonjezera chosankha | NBR gasket ndi zomangira zomangira |
| Ndemanga | Utali ndi customizable kuchokera 110 ~ 1500mm |