| Okubeerawo: | |
|---|---|
Ekyuma ekipima omutindo gw’amafuta mu ngeri ey’omugaso mu kulondoola omutindo gw’amafuta mu ttanka za jenereta, okugatta okupima omutindo n’okulaga mu yuniti emu nga tekyetaagisa kussaamu masannyalaze.
Ekintu kino kigifuula ennungi mu mbeera ng’amasannyalaze tegaliiwo oba nga tegeesigika, okukakasa obusobozi bw’okulondoola obutakyukakyuka. Gaagi zino zikoleddwa mu bintu ebiwangaala nga nayirooni ne aluminiyamu, tezigumira kukulukuta era zikoleddwa okuwangaala mu mbeera ezisaba.
Ziwa okusoma obutereevu okulaba, ekisobozesa abaddukanya emirimu okwekenneenya amangu omutindo gw’amafuta, ekintu ekikulu ennyo mu kutangira jenereta okuyimirira olw’amafuta okuggwaawo.
Nga balina sayizi ezitali zimu okutuuka ku nsengeka za ttanka ez’enjawulo, ebipima bino biwa enkola eyeesigika era etali ya ssente nnyingi ey’okulondoola omutindo gw’amafuta mu ttanka za jenereta
Kirungi nnyo ku ttanka z’amafuta n’amazzi, ekipima omutindo gwaffe eky’ebyuma kyangu okuteeka n’okulabirira, ekigifuula eky’omugaso mu mirimu egy’enjawulo. Ka kibeere enkola z’okutereka eby’amangu oba okukola obutasalako, ekipima kino kyongera ku bulungibwansi bw’emirimu nga kisobozesa okuddukanya obulungi omutindo gw’amafuta/amazzi.
| ekifaananyi # | BMGF-300 |
| Obuwanvu | 300mm okuva wansi ku flange ya nayirooni |
| Ekikozesebwa | PA66 nayirooni flange ne NBR float |
| Ebifulumizibwa | Empty okutuuka ku level enzijuvu |
| Ekipimo kya float | 39 * 50mm |
| Wuzi | SAE-5 omusono gw’ekinnya |
| Ekintu ekiyambako eky’okwesalirawo | NBR gasket ne sikulaapu eziteekebwako |
| Ebigambo | Obuwanvu busobola okulongoosebwa okuva ku 110 ~ 1500mm |