| Upatikanaji: | |
|---|---|
Kipimo cha kiwango cha mitambo, pamoja na ufuatiliaji wa kiwango kilichounganishwa na utendakazi wa kuonyesha, ni suluhisho thabiti kwa mashine za ujenzi na matumizi mengine ya viwandani. Kifaa hiki kinachanganya unyenyekevu wa utaratibu wa kuelea na usomaji wazi, wa moja kwa moja, ukitoa dalili ya kuaminika na ya haraka ya viwango vya maji. Faida yake kuu iko katika ukweli kwamba inafanya kazi bila kutegemea vyanzo vya nguvu vya nje, na kuifanya kuwa bora kwa mazingira ambapo umeme unaweza kutofautiana au kutopatikana.
. Muundo huu unaojitosheleza huhakikisha kwamba utendakazi unaendelea vizuri, hata katika tukio la hitilafu ya nishati, hutoa wavu muhimu wa usalama kwa mashine ambazo zinategemea viwango vya maji kwa utendakazi na usalama.
Inafaa kwa matangi ya mafuta na maji, kipimo chetu cha kiwango cha mitambo ni rahisi kufunga na kudumisha, na kuifanya kuwa chaguo la vitendo kwa matumizi anuwai. Iwe kwa mifumo ya kuhifadhi nakala za dharura au utendakazi endelevu, upimaji huu huongeza ufanisi wa utendakazi kwa kuwezesha usimamizi makini wa viwango vya mafuta/maji.
| mfano # | BMGF-250 |
| Urefu | 250mm kutoka chini ya flange ya nailoni |
| Nyenzo | flange ya nailoni PA66 na kuelea kwa NBR |
| Pato | Tupu hadi kiwango kamili |
| Kipimo cha kuelea | 39*50mm |
| Uzi | Mfano wa shimo la SAE-5 |
| Nyongeza ya hiari | NBR gasket na screws mounting |
| Maoni | Urefu unaweza kubinafsishwa kutoka 110 ~ 1500mm |