| kupezeka: | |
|---|---|
Makina owerengera mulingo, ndi kuwunikira kwake kophatikizika ndikuwonetsa magwiridwe antchito, ndi yankho lamphamvu pamakina omanga ndi ntchito zina zamafakitale. Chipangizochi chimaphatikiza kuphweka kwa makina oyandama ndi kuwerenga momveka bwino, molunjika, kupereka chidziwitso chodalirika komanso chachangu cha milingo yamadzimadzi. Ubwino wake waukulu ndikuti umagwira ntchito mosadalira mphamvu zakunja, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zabwino m'malo omwe magetsi angakhale osagwirizana kapena osapezeka.
. Kapangidwe kameneka kamene kamapangitsa kuti ntchito zipitirire bwino, ngakhale zitatha mphamvu, zimapereka chitetezo chofunikira pamakina omwe amadalira kuchuluka kwamadzimadzi kuti agwire ntchito ndi chitetezo.
Ndi abwino kwa akasinja onse amafuta ndi madzi, makina athu oyesa mulingo ndi osavuta kukhazikitsa ndikuwongolera, ndikupangitsa kuti ikhale chisankho chothandiza pazinthu zosiyanasiyana. Kaya ndi makina osunga zobwezeretsera mwadzidzidzi kapena kugwira ntchito mosalekeza, choyezerachi chimapangitsa kuti magwiridwe antchito azigwira bwino ntchito pothandizira kuyang'anira mwachangu kuchuluka kwamafuta/madzi.
| chitsanzo # | BMGF-250 |
| Utali | 250mm kuchokera pansi pa flange ya nayiloni |
| Zakuthupi | PA66 nayiloni flange ndi NBR zoyandama |
| Zotulutsa | Chopanda chilichonse |
| Mulingo woyandama | 39 * 50mm |
| Ulusi | Chithunzi cha SAE-5 |
| Chowonjezera chosankha | NBR gasket ndi zomangira zomangira |
| Ndemanga | Utali ndi customizable kuchokera 110 ~ 1500mm |