Iwọn ipele ẹrọ ẹrọ, pẹlu ibojuwo ipele iṣọpọ rẹ ati iṣẹ ṣiṣe ifihan, jẹ ojutu to lagbara fun ẹrọ ikole ati awọn ohun elo ile-iṣẹ miiran. Ẹrọ yii daapọ ayedero ti ẹrọ lilefoofo pẹlu mimọ, kika kika taara, nfunni ni igbẹkẹle ati itọkasi lẹsẹkẹsẹ ti awọn ipele ito. Anfani akọkọ rẹ wa ni otitọ pe o ṣiṣẹ ni ominira ti awọn orisun agbara ita, ti o jẹ ki o jẹ apẹrẹ fun awọn agbegbe nibiti ina mọnamọna le jẹ aisedede tabi ko si.
. Apẹrẹ ti ara ẹni yii ni idaniloju pe awọn iṣẹ tẹsiwaju laisiyonu, paapaa ni iṣẹlẹ ti awọn ikuna agbara, pese nẹtiwọọki aabo to ṣe pataki fun ẹrọ ti o da lori awọn ipele omi fun iṣẹ ati ailewu.
Apẹrẹ fun epo mejeeji ati awọn tanki omi, iwọn ipele ẹrọ ẹrọ wa rọrun lati fi sori ẹrọ ati ṣetọju, ṣiṣe ni yiyan ti o wulo fun awọn ohun elo lọpọlọpọ. Boya fun awọn eto afẹyinti pajawiri tabi iṣẹ ṣiṣe lemọlemọfún, iwọn yii ṣe imudara iṣẹ ṣiṣe nipasẹ ṣiṣe iṣakoso iṣakoso ti epo / awọn ipele omi.
| awoṣe # | BMGF-250 |
| Gigun | 250mm lati isalẹ ti ọra flange |
| Ohun elo | PA66 ọra flange ati NBR leefofo |
| Abajade | Sofo si ipele kikun |
| Leefofo iwọn | 39*50mm |
| Opo | SAE-5 iho Àpẹẹrẹ |
| Iyan ẹya ẹrọ | NBR gasiketi ati iṣagbesori skru |
| Awọn akiyesi | Gigun jẹ asefara lati 110 ~ 1500mm |