| Okubeerawo: | |
|---|---|
Famire ya TN eya sensa z’omutindo gw’amafuta egaba siginiini efuluma eya analog, okukakasa nti kyangu okukwatagana n’enkola za jenereta eziriwo okusobola okulondoola obulungi omutindo gw’amafuta. Sensulo zino zikozesa enkola ya float etambula n’omutindo gw’amafuta, n’ewa ebipimo ebigenda mu maaso era ebyesigika. Zirina ekyuma ekisengejja n’ekyuma ekifulumya empewo eky’okwesalirawo okukuuma obulungi enkola n’okuziyiza okuzibikira
. Sensulo zino era zirina ebiyungo eby’enjawulo okusobola okwanguyirwa okuziteeka era nga zisangibwa mu dayamita za payipu eza mm 8, mm 10, ne mm 12, ekisobozesa okukyukakyuka mu dizayini y’enkola
| ekifaananyi # | TN-300 |
| Obuwanvu | 300mm okuva wansi okutuuka ku bbali w'omutwe unit, 110mm ~ 1500mm is customizable |
| Ekikozesebwa | probe ya kyuma ekitali kizimbulukuse ne NBR float |
| Ebifulumizibwa | 0-190ohm oba 240-33ohm, esobola okukyusibwa |
| Ensalawo | 21mm mu kusalawo (okusookerwako) . |
| Ekipimo kya float | 35*32 NBR |
| Payipu esonseka amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm ya kwesalirawo, filter unit ya kwesalirawo |
| Payipu y’okuzza amafuta | φ8mm, 10mm, 12mm kya kwesalirawo, obuwanvu busobola okukyusibwa |
| Ekyuma ekifulumya empewo | φ6mm mu kusooka |
| Obuwanvu bwa cable | obuwanvu obusookerwako buli mm 460 nga tewali kiyungo; obuwanvu busobola okukyusibwakyusibwa |
| Ekiyungo | Kiba kya kwesalirawo okugattibwa ku cable |

